Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa rasmi toka Arumeru east updates

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 23, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Salam sana wanaJF, kutokana na umuhimu wa Uchaguzi huu mgogo nani ya Jimbo ya Arumeru Mashariki hadi JUZI JUMATANO hali halisi inaonesha asilimia hado ni 50 by 50 kati ya CHADEMA na ccm.Ila naamini upepo unaweza badilika kwani wiki ijayo ndo ya mashambulizi makali na ndo funga kazi.
    Kwa bahati mbaya sasa nipo safarini na ningependa wadau wa hapo Arumeru mtujuze zaidi tafadhali.

    Tunaomba taarifa hizo ziwe rasmi tafadhali

    Proactive is a focus to me
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Acha ujinga unatoa habari za jumatano badala ya sasa! Usirudi tena hapa na uchafu huu!
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Kila mtanzania ni mtafiti !
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Rudi uka edit ili isomeke vizuri tupate kuchangia na utakaporudi utuletee Source ya utafiti wako.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Utafiti wa vichochoroni.Shame!
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aisee utafiti wa tanzania siyo wa kisayansi ni wa kiwizi na watafiti wengi ni vibaka na vibaraka
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Taarifa rasmi toka kwa nani sasa..au wewe mwenyewe ni kama nani?...Watu wengine bwana...!!
     
  8. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unachouliza ni sawa lakini, unaonyesha kwamba wewe si mwana jf halisi. Jitahidi kupitiapitia humu jf ile usiendelee kuwa mjinga kwa mambo yaliyo wazi kama ulinyo uliza hapa kwenye uzi wako.
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Taarifa za hivi zikifikia hatua ya kuitwa rasmi huwa zinakuwa rasmi kutoka kwa mme kwenda kwa mkewe na si kutoka kwa mhuni m1 kuja hapa Jf kwa great thinkers

    Kimsingi hatuhitaji taharifa rasmi bali tunahitaji habari muhimu za kinachoendelea Arumeru,sasa rudi Arumeru ukalete hizo tunazozihitaji sisi
     
  10. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa na utafiti wake kiboko, bila shaka ameoteshwa na na wale jamaa wanaowalinda wenzao kwa nguvu za giza.
     
  11. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Ndo maana nlikua nakushinda class.Ujinga mtupu
     
  12. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    anafikiri jana,alafu anaongea kesho
     
Loading...