Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa: Police kumbe nao hawataki hayo ya Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mataka, Nov 9, 2011.

  1. m

    mataka JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Wanajf 2siwalaumu police bure kumbe nao wanachukizwa na vitendo vinavyoendelea Arusha! Mie kakangu ni polisi pale Arusha, ana nyota2 begani leo ka2ambie eti ni siku ya 3 hajalala nyumbani yupo kwenye vurugu za chadema na hakuna posho za night wala nini ila ni kuumia. Eti posho yenyewe hawaongezi, mishahara hailingani na kazi wafanyazo, makazi hafifu, marupurupu hakuna ila wakubwa huko juu ndo wanafaidi! So, akasema WAMECHOKA! Akaendelea eti wana mpango wa kufanya kitu mbaya dhidi ya serikali hii ya kifisadi hadi dunia ijue ndipo hao magamba watatambua umuhimu wa polisi na kuboresha maslahi yao! Tusubiri 2one!
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bora yake kajisemea ukweli wake! Hana shida na dhuluma inayofanywa kwa wananchi ila "kupunjwa" posho! Angepewa posho wala asingelalamika na angeendeleza "libeneke" kuwatwanga walala hoi!
     
  3. m

    makaptula Senior Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kazi kweli kweli
     
  4. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Poleni sana jeshi la police
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    zINAWEZA ZIKAWA NI HADITHI HIZI, HAWA WATU NI WATIIFU SANA KWA MABOSS WAO HAKUNA MFANO DUNIANI
     
  6. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Afadhali wamenyimwa posho maana maslahi yangekuwa mazuri wangetumaliza hao.
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli ana nyota mbili basi hadithi yako ni ya kutunga au uliamanisha V (vii) mbili?
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hii stori ina ukweli ndani yake, juzi pale mahakamani mchana walikuwa wanaongelea hayo
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Uandishi wako wa sms haufai ndani ya jf. Jaribu kuedit post yako.
     
  10. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    kwenye vurugu za uchaguzi mkuu mwaka jana hao hao polisi ndio walikuwa wakituhimiza tukomae hadi kieleweke bila wao matokeo ya Nyamagana yangechakachuliwa na Lawrence Masha leo angekuwa mjengoni INAWEZA ZIKAWA NI HADITHI HIZI, HAWA WATU NI WATIIFU SANA KWA MABOSS WAO HAKUNA MFANO DUNIANI [/B][/COLOR][/QUOTE]
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Hii hadithi yako nani kakufundisha? Na kakuambia inafundisha nini?
     
  12. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Inabidi ujifunze falsafa ya JESHI na MBWA wa boss!
     
  13. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Gesi la polisi ni la ccm na wala sio chombo cha dora kipo kimaslahi zaidi... Hawa jamaa pamoja na kulala kwenye nyumba zinazolingana mabanda ya kuku au mbwa wala hawawezi kamwe kukataa amri halali ya wakubwa zao kina ritz( mabwanye, mafisi maji, wasiojali wengine wala utu wa mdanganyika, wanaotamani wadanganyika waendelee kuwa masikin, wajinga, wenye afya duni kila mara ili kulinda maslah yao na watoto wao pamoja na vibaraka wao...) wenye kupenda madaraka. Unajua vyombo vingi vya ulinzi na usalama viko kimaslai zaid tena ya yule anayekuwepo madarakan na kwa sasa nao ni chichiem.
     
  14. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu hii siyo hadithi bali ni ukweli kabisa.Hata mimi nina ndugu yangu alikwisha kunieleza
    hilo jambo.Ndio maana sasa hivi hata wanapowatawanya wananchi hawawajeruhi sana kwa
    virungu kama ilivyokuwa zamani ingekuwa hivyo ungekuta mount meru Hosp pamejaa.
     
  15. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    freedom is coming
     
  16. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwelekeo wa ukombozi wa Taifa la Tanzania upo jirani sana, Kauli aliyoitoa huyo askari iwe ndio mwamsho kwa jeshi zima la polisi.
    Kuungana na Jeshi la Tanzania kuleta mabadiliko ya haraka zaidi kadri iwezekanavyo kwa kuungangana na Watanzania wote, ilo
    linawezekana na lifanywe haraka. Serikali ya Ccm imeshashindwa kwani imeishaifilisi nchi, watu vijijini wanafikia kufa kwa njaa,
    Serikali ya Ccm ni ya mauaji ya raia pamoja na yeyote atakayetokea kuwa muhadilifu ndani ya Ccm pamoja na serikali yake.
    Tunawasikilizia hao wawili walioko India kama watarudi salama, CHADEMA na Wananchi wa Tanzanzia wanataka Jeshi na Polisi mseme
    basi kwa yale mabaya yanayotokea kwenye Taifa letu na kuungana kuleta mabadiliko, na kuwakamata viongozi wote walioichakaza
    nchi yetu kuwafikisha katika vyombo vya sheria na kuweka serikali ya mpito. Chama cha Ccm kipigwe marufuku na kisiwepo kabisa.
    Na wakati huo Katiba mpya itaundwa, Tume huru ya uchaguzi itaundwa na mambo yote yaliyofanywa kinyume na serikali ya Ccm
    yatarekebishwa, na mwisho uchaguzi huru utafanyika. Tuwe watu wa kuona mbali wakati wote, ili tuijenge nchi yetu.
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hasomeki huyu kama tatizo lake ni posho. Ina maana ili mradi posho anayo wana chadema wakipigwa sawa tu?
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo angepata posho angewajibika kwa serikali ya ccm ipasavyo?
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kwenye picha moja gazeti la mwananchi nimeona jinsi polisi anavyojaribu kumsaidia dk wa kweli kushuka toka kwenye karandinga. Yaani amekaa tayari tayari kumsapoti mkuu ashuke salama. Polisi wanatumika tu ila mahaba yao yameshatoka ccm
     
  20. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Mshauri huyo polis ndugu yako aje ayaanike hapa jamvin mwenyewe kama unayoyasema ni ya ukweli.
    Ili atupe ufafanuz mzuri na majibu ya kina kwa maswali ya wadau
     
Loading...