Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa Muhimu - Tafadhali Soma Hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by INNOVATOR, Sep 13, 2011.

  1. INNOVATOR

    INNOVATOR Content Manager Staff Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutokana na hali ambayo imekuwa ikiendelea humu kwenye Jukwaa la MMU kwa muda mrefu napenda kuwafahamisha members wote kuwa kuanzia sasa thread zote ambazo zitakuwa posted hapa MMU zitakuwa under MODERATION kabla hazijawa approved tumeamua kufanya hivi kwa sababu kumekuwa na mlolongo wa TOPIC zisizokuwa na maana yoyote au TOPIC ambazo kimsingi hazina mantiki yoyote ndani ya Jukwaa hili.

    Halikuwa lengo letu kufanya hivi ila kwasababu hali hii imeendelea kwa muda mrefu bila watu kujirekebisha hivyo basi tumeona itakuwa ni busara tukaliweka Jukwaa hili under MODERATION kama tulivyofanya kwenye Jukwaa la Siasa, topic ambazo tunaona zinafaa kukaa hapa zitawekwa hapa na ambazo tutaona hapa sio mahala pake zitahamishwa na kupelekwa Jukwaa husika. Lengo hasa ni kufanya maboresho kwenye Jukwaa hili na kuiweka JF katika hatua nyingine tofauti na sasa hivyo tunaomba sana ushirikiano wenu.

    Poleni kwa usumbufu, na wale ambao watakwazika tunawataka radhi.


     
  2. s

    shalis JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina majotrooooo
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    thanks Innovator kwa kuliona hilo..............
    Kwakweli imekuwa ni kero ya muda mrefu sasa....
    Topics nyingine hazina miguu wala macho na wala haziletwi kwenye jukwaa husika,
    wazikuta ziko hapa.........


    NADHANI NI UAMUZI WA MSINGI KABISA MLIOAMUA KUUCHUKUA......

    keep it up....................
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Uamuzi mzuri ingawa thread yako na yenyewe haikutakiwa kuwa hapa.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli super kama leo pdidy katoa post zaidi ya 13 hadi inaboa maana watu wanashindwa kuchangia
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Vema nadhani imekaa vizuri tu.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Hujaelewa suala siyo uwingi wa Thread, hapa ishu ni je zina maji ndani yake kiasi cha kuziruhusu zikae MMU?
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    well said,...sasa anza na hii ya Konakali "Naomba tujadili nini kifanyike",....ipeleke jukwaa husika plz
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Samahani, mi mgeni, mmu ndo nini!
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo uanataka kuniambia aiondoe hapa!!!!!!!........mmmmmhhhhhhhhhh
     
  11. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa bebii kila ukifungua pdidy mpaka unachoka na zote zinaongelea mada ile ile mahusiano na mapenzi.
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    wewe mgeni nani kakuruhusu kuuliza maswali hapa
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umechelewa sana
    <br />
    <br />
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nafikiri ni jambo la busara kuchekecha kwanza post
    kuna post zinakuja humu za kitoto au tuseme za kipuuzi sana
    mtu anakuja na posty inasema huyu dada anahitaji msaada kaliwa sana tigo sasa amepata mchumba afanyeje??
    hivi jamani kama kuna nchi wanajua kiswahili halafu wakaingia jf na kuchungulia na kukutana na post kama hiyo atatuhesabu vipi sisi wabongo??
    acheni upuuzi
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    lakini pdidy anaheshimika sana hapa jukwaani
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hata kama zina nini huwezi post post nyingi hivo kwa siku watu watachangia vp banaa ?maana post zikiwa nyingi watu wanashindwa kuchangia mwishowe jf litakuwa jukwaa la kupost tu sasa
     
  17. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka kwa uamuzi mzuri mliochukua, inapendeza.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu nahitaji kujua, sina nia mbaya!
    Sitaki kuwa kenge kwenye msafara wa mamba bana!
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kuna mtu aheshimiki hapa? Fafanua
     
  20. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Afadhali kichefuchefu kitaisha manake mada nyengine zinachosha.
     
Loading...