Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa muhimu kwa wapiga kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ambili, Oct 20, 2010.

  1. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wana JF, nimeona ni vema nikiwamegea hii info muhimu.
    Ukitaka kupata info zako za uandikishwaji wako bofya hapa
    Kila la kheri fanya maamuzi sahihi october 31, usifuate mkumbo.
    "kura yako ni ukombozi wa taifa lako"
     
  2. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wana JF, naona nivema nikiwafahamisha wale wasio fahamu kuwa unaweza kuangalia kama umeandikishwa kupitia E-mail yako kwa kubofya hapa
     
  3. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wana JF, naona nivema nikiwafahamisha wale wasio fahamu kuwa unaweza kuangalia kama umeandikishwa kupitia E-mail yako kwa kubofya hapa
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asante sana mkuu
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kubofya wapi?
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Bofya wapi jamani. Mbona sioni pa kubofya. What is happening?
     
  7. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bofya hilo neno hapa lenye rangi ya bluu
     
  8. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bofya maanake ni bonyesha/gadamiza hicho kipanya chako kwenye neno lillilo na rangi tofauti na mengine
     
  9. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuweni makini.
     
  10. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    I dont trust NEC !!
     
  11. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asante mkuu kwa kutupa hiyo
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mimi ninabofya lakini nothing is downloaded!
     
  13. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau,
    Nimetoka kuingia katika website ya NEC ambapo nimeweka nambari yangu ya mpiga kura na kuweza kupata online status ya wapi kituo changu kinapatikana. Taarifa niliyoipata kwenye web pamoja na email niliyotumiwa ni sahihi kwa asilimia 100. Napendekeza sote tutizame status zetu ili kuepukana na disappointments za dakika za mwisho. Hii itazidi kutupa uhakika wa kupiga kura zetu sahihi siku hiyo ya tarehe 31 Oct 2010.

    Link ya kufuata ni hiiĀ…

    http://www.nec.go.tz/?modules=gallery&sub (nenda kwenye link hii)

    Thereafter click link hii ili uweze kuchek jina lako na kituo cha kupigia kura. Hakikisha una ijua Voter ID yako

    Click appropriate link to view your statu



    Registration Status[​IMG]<A href="http://www.nec.go.tz/?modules=gallery&sub#">

    Click appropriate link to view your status
    [​IMG]Email

    Tunaomba Wagombea kwenye kampeni zao wawafahamishe wananchi wanaoweza kuaccess mtandao ili waconfirm majina yao. Tafadhali mfikishieni Dr. Slaa taarifa hii ili awajfahamishe wapenda mageuzi
     
  14. m

    masaiti Senior Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante sana Gwee Nsololi
     
  15. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sikubaliani na ushauri huu kwani kuna haraka gani? .UFISADI WANAZISUBIRI HIZO ID ZA VOTERS.TAKE CARE
     
  16. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Hongera ,lakini ni wananchi wangapi watakua na ufahamu kama wako?Bila Elimu inayojitoshereza kupiga kura ni shida tu.Maandalizi ya kupiga kura ni jukumu la serikali. Mpiga kura atajiandaa utashangaa siku ya kura vituo vinafunguliwa saa za majeruhi. Hata wakifungua vituo mapema usishangae kuona jina lako halipo.Hawatatumia mtandao watatumia karatasi yao pale kituoni inawezekana usione jina lako pamoja kujiona kwenye mtandao!!
     
  17. R

    Renegade JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Ahsante mkuu, nimekubali.
     
Loading...