Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa muhimu:kutoka uongozi wa jf

Discussion in 'Matangazo madogo' started by engmtolera, May 8, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kuanzia Mei 12 hadi Mei 15 tutakuwa na marekebisho makubwa kwenye tovuti hii. Endapo hutotupata, fuatilia yanayojiri kupitia FikraPevu au JamiiForums on Facebook


    CHANZO NI UONGOZI WA JF
     
  2. ALF

    ALF Senior Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Tunashukuru kwa taharifa.
     
  3. m

    mtuporimtupori Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tumekusoma
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    So what?

    Wewe ni kama nani katika uongozi wa JF?
     
  5. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Watanzania tuwe na lugha safi ya kushukuru nakujibiana vizuri, Tunasifika kwa Ungwana,Adabu,Ucheshi na karimu tulionao, tuache kupotoka na kusahau mila na desituli zetu tafadhaliii... Tumepewa taarifa muhimu haina budi kuelewa na kusukuru sio suala la kuanza kujibizana na kuulizana maswali kama hayo ya sio namsingi, hapendeziii... tubadilikeee...Natanguliza Shukurani za dhati kwa atakaekuwa amenielewa.
     
  6. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uliyosema ni sawa lakini taarifa ili iwe sahihi ni lazima itoke kwa watu sahihi, aliyeleta taarifa alipaswa kujitambulisha kwanza anahusikaje na jf ili tuamini taarifa yake. Unataka tu tushukuru kwa taarifa bila kujua kama taarifa yenewe ni sahihi au si sahihi?
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,746
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    member
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Jameni taarifa si imewekwa hapo mwanzo ukifungua JF tu!
     
  9. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    ok mkuu
     
Loading...