Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAARIFA: Maandalizi ya Heshima za mwisho na Mazishi ya Mh Bob N. Makani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yericko Nyerere, Jun 10, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    By CHADEMA


    TAARIFA: Heshima ya mwisho kwa mpendwa wetu Bob N. Makani zitatolewa kesho; Juni 11, 2012 kuanzia saa 6 mchana, Viwanja vya Karimjee Dar es Salaam

    UDATES:

    Kwa mjibu wa vyanzo vikuu vya habari vya CHADEMA,

    Taarifa rasmi ya ratiba kamili ya msiba huu mkubwa wa mwasisi wa Chama cha Ukombozi mpya wa Tanzania (CHADEMA) itatolewa wakati wowote kuanzia sasa!

    Taifa liungane katika msiba huu!
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Taarifa mbona fupi.msiba upo wapi?atazikwa wapi?
     
  3. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thanks Kamanda,
    Tupe details, anazikwa wapi na lini?
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    R.i.p. Nyanga!
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Bila shaka mazishi yakuwa kanda ya kaskazini.
    Na ngoja majibu yatakuja Kamanda!
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    r.i.p! Mafisadi hayafi!
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mazishi yatafanyika wapi, baada ya kutoa heshima?
     
  8. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    May his soul rest in peace. Chama ulichokiasisi kimewafungua watanzania wengi macho.
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi nashauri wahusika waweke ratiba kamili hii tuliosikia kwenye vyombo vya habari Marehemu Bob Makani ni public Figure
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Duh itabidi nihudhurie manake hapo Karimjee pananikumbusha mwaka 1993 tulipoandamana kwenda Bungeni kufikisha kilio cha wapinzani kunyanyaswa. Tulitoka Viwanja vya mnazi mmoja tukapita makao makuu ya CHADEMA pale kisutu tukaelekea Karimjee. Lakini tulipofika tu hapo lilipo jengo la PPF tower tulikumbana na mkono wa sheria. Tukapigwa mabomu na kutawanywa lakini kila mtu kwa njia yake tulifika viwanja vya Karimjee. Pamoja na wapiganaji wengine tulikuwa na Marando, Bob, Ngwilulupi, Lamwai na wengine wengi naona naanza kuwasahau. Bob alikuwa msitati wa mbele na nakumbuka kabla hatujatawanywa aliwaamutu viongozi waliokuwa mbele washikane mikono na kusonga mbele
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kimbunga kumbe umeanza harakati za siasa siku nyingi, huyu Mzee Makani nilikuwa namkubali sana nakumbuka wakati anagombea ubunge pale Shinyanga Mjini nilifika pale kwenye mikutano yake uwanja Kambarange na Ngokoro.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    UDATES:

    Kwa mjibu wa vyanzo vikuu vya habari vya CHADEMA,

    Taarifa rasmi ya ratiba kamili ya msiba huu mkubwa wa mwasisi wa Chama cha Ukombozi mpya wa Tanzania (CHADEMA) itatolewa wakati wowote kuanzia sasa!

    Taifa liungane katika msiba huu!
     
  13. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa nini azikwe kaskazini wakati kwao kishapu mkoani shinyanga?
     
  14. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    msiba hauna chama,ni msiba wa watanzania wote!
     
  15. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    thanks yeriko, Rest in Peace Ngosha Kamanda.
     
  16. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Watasafiri jumanne kwa ajili ya mazishi nyumbani shinyanga mkuu!
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kaskazini tena wakati Mzee Makani kwao Kanda ya Ziwa Shinyanga.
     
  18. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee,kumbe ritz ulikuwepo na ulishuhudia jinsi Mzee Bob Makani alivyomchachafya 'Ng'wana Derefa'?na uliona jinsi CCM ilivyoanza kuchakakachua kura siku nyingi?..eeh pale ni NGOKOLO-sio Ngokoro (Wasukuma hawana 'R'). Unakumbuka pia picha yake (bango) la Bob lilivyokuwa limesheheni CV nzito (ingawa lilikuwa black and white)?Unakumbuka alivyokuwa akivuta umati wa watu na msisimko katika mikutano yake? Hiyo ilikuwa miaka ya tisini(Then watu wanasema mageuzi Shinyanga yameanza juzi!!).
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280

    ritz nimeshihudia mageuzi ya nchi hii yanavyoanza. Nimeshuhudia vyama vya upinzani vinavyoanza. Kuna watu humu hawajui kama CDM ilikuwa na makao makuu pale kisutu na kama NCCR ilikuwa na makao makuu pale Aggrey.

    Mkuu nilishiriki katika kampeni kule Shinyanga tukiwa upande wa Bob tukipambana na Ng'wana Derefa. Mzee Makani alikuwa tishio na sauti yake iliyokuwa ikiunguruma. Tumeanza mbali tumewaachia vijana wale matunda japokuwa nasikia wanalalamika kiwa matunda hakuna kwa kuwa kuna kikindi kidogo cha watu ndio kimejimilikisha matunda hayo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pamoja mkuu,mimi nafahamu ila nilikuwa namjibu yule aliyesema kuwa ataenda kuzikwa kaskazini,ndo nikamuuliza kwanini akazikwe kaskazini wakati kwao shinyanga?huyu mzee namfahamu sana,hadi watoto wake nawafahamu
     
Loading...