Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa maalum ya maandalizi ya maandamano ya kupinga muungano wa Tanganyika na Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by norbit, Nov 11, 2011.

  1. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wakuu mambo yanazidi kunoga,

    Umoja wa ZARFA unawaarifu wazanzibari wote tunaoipenda Zanzibar yetu adhimu, kwamba baada ya kuwasilisha barua kwa katibu mkuu Umoja wa Mataifa kupitia ofisi ya UN Zanzibar tarehe 10/11/2011 . Kwamba kwa nia inayoendelea kudhihiri kwa wazanzibari dhidi ya suala la Muungano, ni wajibu wetu sote kuendeleza mapambano dhidi ya ukoloni wa Tanganyika kupitia muungano huu. Kwamba matayarisho ya kuwepo kwa maandamano ya Wananchi ndani ya Zanzibar yanatayarishwa, kwa mfumo maalum, maandamano hayo yataanza kufanyika Unguja, kujumuisha mikoa mitatu na siku nyengineyo yatafanyika Pemba kwa mikoa miwili . Kwamba ndugu zetu Wazanzibari muhimu muelewe kuwa wakati umefika, tunakuombeni tushikamane tusirudi nyuma hali umali tusonge mbele wanaume na wanawake wakabila zote wa zangi zote Wazanzibari , tunaomba mchango wenu wa mawazo, fikra endelevu, n.k, ili tuelekee katika kufanikisha azma ya ukombozi wa nchi yetu na utaifa wetu.

    email musmyl@aim.com

    nawasilisha

    source: mzalendo.net
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nukisheni na huko!! Loh!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,796
    Trophy Points: 280
    Eti ukoloni wa Tanganyika!!!! Nyie ndio bure kabisa!!! Kabla hamjaondoka mkumbuke kulipa lile deni lenu la TANESCO la zaidi ya shilingi bilioni 200.
     
  4. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Na huko kimeumana duuu!!!!!!!!!!!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nakuombeni mumjilishe Celina Kombani na yule mwenyekiti wa katiba ya katiba na sheria haraka vingenevyo ule muswada wa katiba mpya ukipita kama ulivyo ni kwamba mtakuwa kwenye ukoloni kwa miaka mingine 50!
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    basi tena

    mtu akichoka bana huwezi mrudisha nyuma,kitakachofuata hapo kila mtu anaelewa,wamechoka hao sijui nani wa kuwarudisha nyuma
     
  7. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nafananisha madai yenu na kifaranga kikishakuwa kina mkana mamae na kujitegemea.
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    fanyeni fasta sana na mwaka huu magamba watajuta kama alivyosema pinda jana. wawapeni hati ya muungano
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    katika hoja ambazo huwa ninampinga Nyerere ni suala la Muungano.

    siupendi na haujawahi kunifaidisha lolote mimi kama Mtanganyika.

    sana sana wanajazana huku Bara kushika Nyadhifa muhimu kuendeleza U-sultan.

    Ninawatakia heri. Mfanikiwe haraka ili Muungano ufilie mbali.
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Kwanza cheo cha makamu wa raisi kinatughalimu,ukizingatia wa sasa ana wake wawili.CAN'T WAIGHT TO BE Tanganyakan
     
  11. K

    Kandukamo Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bara pia tunaililia tanganyika iliyouwawa na muungano,watuache kavp.
     
  12. s

    sanjo JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wazanzibari msiwafukuze Wakwere na Wabara walioko kwenu.
     
  13. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,808
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Nitashukuru sana muungano ukivunjika kabla ya 2015
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwetu watanganyika huu Muungano ni mzigo tu, afadhali kama mmeamua kujiengua kutupunguzia mzigo, maana kuvuja kwa pakacha nafuu ya mchukuzi.
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Hivi jamani, kweli Tanganyika wanafaidika nini na uwepo wa Zanzibar? Niliwahi kuambiwa kuwa ni kwasababu ya usalama wa Tanganyika tu maana hawa jamaa wanaweza kuleta kashkashi za Ualshababu. Ntashuikuru kama mtafanikiwa kujitenga ili na sisis tujulikane kuwa tupo maana hata sherehe za miaka hamsini zilitambulisha na JK kama uhuru wa Tanzania, sisi hatuna hata bendera wala wimbo wa Taifa wakati nyie mna jeshi, wimbo wa Taifa, bendera na mambo mengine.....mmmh haya hongereni sana
     
  16. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ok sasa mkifanikiwa ule udongo uliyochanganywa na waasisi wa taifa hili mtautenganisha vipi?
     
  17. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    lianzishane kabisa,hamfaidiki na chochote na hawa magamba,hakika ukombozi wa Tanganyika umefika...
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Na bet kuwa Kikwete hamalizi muda wake.
     
  19. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,852
    Likes Received: 3,043
    Trophy Points: 280
    Nitafurahi siku huu muungano ukivunjika sioni faida ya muungano kabisa sana sana Dar inabeba mzigo wa wapemba.WaTanganyika tuandae maandamano ya kupinga muungano.
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    mkuu hata mi nimeliona hivo,miaka 4 si mchezo kwa yanayoendelea
     
Loading...