Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa wasomaji wa gazeti Mwananchi.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Goheki, Jan 31, 2012.

  1. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuanzia kesho tar 1.2.2012,gazeti la mwananchi litauzwa tshs 800,hii inatokana kupanda gharama za karatasi na umeme.
    source.mwananchi ya leo.
     
  2. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yaani hata sisi tunaosoma mtandaoni tutalipa 800 pia? aa mimi ntagoma bana silipi mpaka kieleweke!!!
     
  3. k

    kiche JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona hilo ongezeko halilingani na hali halisi!!?au ndiyo ule msemo wa nchi hii ilishakuwa shamba la bibi!!,wanajidanganya kwa kuona gazeti lao linanunulika sana naamini kuanzia kesho wataona mabadiliko,kwa taarifa mteja wa kwanza kuachana nalo ni mimi ambaye nilikuwa sikosi kulinunua.
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ndo tunaanza rasmi kuwalipa dowans tuzo yao, ongezeko la 40% kwenye bei ya umeme, tutegemee kila kitu kupanda bei, lakini mishahara no kupanda, Watanzania tusipoonyesha Jazba na Kuiadhibu serikali tutakuwa tumerogwa, Subiri tuone...
     
  5. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mmeanza na nyie sasa kutubana kila eneo
     
  6. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duuh!hi hatari sasa dah! Mbna maisha yanakuwa magumu sasa!
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Na vingine vingi vitapanda
     
  8. b

    babap Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    500 to 800... Tutasimama wengi kwa wauza magazeti tusome vichwa vya habari tu.
     
  9. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hayo ndio maisha bora, endelea kuburudika, hiyo ni awali na bado.
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Habari sio chakula useme lazima nizipate kila siku kwa hiyo kulikosa mwananchi sitapungukiwa na kitu chochote kwani kuna Majira, Nipashe, Mtanzania, Tanzania daima n.k. nitayasoma hayo yanatosha
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,511
    Likes Received: 9,292
    Trophy Points: 280
    Hilo ni gazeti binafsi na ni biashara na kila mmoja wao ana mbinu zake za kutafuta "income" hawapo hapo kufanya sadaka, wanakuuzia maandiko yao, kuna wengine mbinu yao ni kuingiza pesa zao kivingine na kufanya bei kuwa ndogo, kuna wengine wao hutegemea wayauze machache kwa bei ya juu (targeted market segment), kuna wengine hutegemea wayauze kwa wingi kwa bei ya chini (mass market segment), zote ni mbinu na namna walivyojipanga.

    Kama unaweza nunuwa kama huwezi wacha. Uko huru.
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    800???
    nazani nitabakia kusoma habari online na kuangalia Tv tu, magazeti nitayaacha
     
  13. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Na tukiizoeazoea hiyo 800 ndo tunapelekwa kwenye 1000 ambalo nadhani ndo lengo, la sivyo hizo 200 tutawaachia sana wauza magazeti.
     
  14. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Omba hayo mengine bei isipande.
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    narudi uhuru kwa sababu lile najua litashuka bei.
     
  16. k

    kiche JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ndiyo ukweli wenyewe,kipindi kile cha gazeti sh 400 tulikuwa tunawaachia sana hiyo mia mia,na kwa hapa kwa nyie ambao mtaendelea kununua nawashauri muwe mnatembea na chenji kabisa.
     
  17. u

    utantambua JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ntakuwa nanunua sasa magazeti mara tatu tu kwa wiki, j3, j5 na ijumaa baaaaaaasi!
     
  18. samito

    samito JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kila kitu kitapanda hata mishahara itapanda..!

    zimbabwe number 2, itakuwa kwenda sokoni lazima uwe na milion moja ndo ufanye shoping
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    dah, sijui wale makaburu pale wataongeza bei kwenye yale maji ya wakubwa
     
  20. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    hivi tuangalie pia ukweli kwa hapa tz, mfano ukienda na saloon car pale Mlimani City, Shoppers Plaza au hata kariakoo ukiwa serious kutimiza mahitaji ya nyumbani kwa juma moja (kwa familia za kawaida), sio kweli kuwa vitu vya million moja (1m) vinaweza visijae kwenye gari!??

    Mzee ukitafakari vizuri hapa ndio ujue tulishapiga hodi kwa Zimbabwe/Somalia na usidhani ni story tena
     
Loading...