Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa Wanajukwaa la Elimu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ipycalypse, Aug 16, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,086
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Kwanza kabisa nawaomba radhi kwa kuweka kitu tofauti na maudhui ya jukwaa, lakini imenibidi kufanya hivi ili kuokoa jukwaa letu tukufu.

    Siku za hivi karibuni wameibuka wadau ambao wanamlengo wa kushusha hadhi ya jukwaa kwa Thread zao zisizo na tija. Mfano mtu anaandika Helloooo then ukifungu hukuti kitu, au mwingine anaweka heading ya TCU NEWS, BREAKING NEWS, TCU WATOA MAJINA. NA HEADINGS NYINGINEZO ZENYE KUAMSHA HISIA. LAKINI UKIFUNGUA HUKUTI CHOCHOTE CHA MSINGI.

    Pia kuna wenzetu wenye tabia ya kuweka Thread ambazo tayari zipo, pia nadhani si uungwana.

    Ndugu zangu katika kulinusuru jukwaa hili ni vema utakapo kutana na thread za namna hii kuireport kwa mods ili iondolewe na si kuendelea kuicomment.
    Pia thread hizi zinatia hasira nakupelekea BAN kwa baadhi ya wajumbe.

    NAPENDA KUOMBA RADHI KWA MARA YA PILI KWA KUIWEKA POST HII MAHALA HAPA.
    AHSANTENI.
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hii Forum inabidi ibadilishwe jina iitwe Secondary students forum, nasikitika pale malalamiko ya HESLB yatakavo kuwa mengi hapa baada ya majina kutoka.
     
  3. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    acheni umbea kwani wakiweka inawahusu nini
     
  4. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,086
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Nadhani utakua ni uungwana tukiweka thread moja ambayo itakua Sticky na itumike kwa post zote za TCU na HESLB.
     
  5. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,086
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako unakurupuka. Mimi nimetoa pendekezo kama ni mwenyeji hapa utakuashaidi wa thread uchwara mfano mtu anaandika tcu news then ndhani hakuna kitu. Ila kwakua ni mgeni pole sana.
     
  6. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kaka maana jana nimetoka kula BAN kutokana na watu fulanifulani kupost vitu ambavyo viko ndani ya jukwaa la elimu..!! Itakuwa vyema sana tukiwa tunapeana vitu current na pia ukimuoona mtu keshatupia thread kuhusiana na kitu sio lazima na wewe ui-copy ili kujitafutia umaarufu.!!

    NOTE: kumbuka kuwa tuko hapa kuelimishana na sio kujaza vitu vya kijinga ndani ya hili jukwaa usema kweli New comer's MNABOAAAAAAAAAAƄAAA !!
     
  7. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sawa mkuu nimekuelewa
     
  8. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,086
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Jamani tushirikiane kuokoa hadhi ya jukwaa letu. Sio watu kama MAJUTO tayari kashasema tuache umbea. Dah tutafika kweli?
     
  9. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,086
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Mfano Thread yenye heading hii.
    TCU, kiroho
    safi!
    Ya bwana Pokofame
     
  10. H

    Hoosayn JM Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa hoja ameongea vizuri:ila wadau wengi wana ubinafsi kias kwamba wanafanya forum iwe kama ina stratification,sio mzuka fanyeni mambo kisomi-
     
  11. c

    chalema06 Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebana ulisemalo ni kweli tupu, coz kuna raia zinapenda tu kujaza kurasa bila kua na point za msingi, mtu anaandika TCU sasa hewani, alafu ukicheki unakuta empty , kwa kweli wana jf tubadilike.
     
  12. m

    mableble de ankole Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunaitaji NEWS jamani na sio SALAAM,hii sio FACEBOOK
     
  13. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kweli watu wanarudiarudia threds lakini nina huakika kabisa kila thred inautofauti toka kwa nyingine hivyo ziko ambazo zinaeleweka xana, zinazoeleweka kias na zisizo eleweka kabisaaa, xaxa sioni vbaya tukiwa na thread hizi zote xo wewe ambaye unaona azikufai achana nazo nenda kwenye threads zikuafaazo, NAWASILISHA
     
  14. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    acha unafiki wewe, kwan kuna ubaya gani ukipewa taarifa moja na watu zadi ya mmoja
     
  15. m

    mkali mimi Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona we kutwa nzima unashinda facebook mableble?? af unawadic wanafb wenzio, weweeeee
     
  16. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Acha mambo syako veve
     
  17. mnoel

    mnoel Senior Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hawana point ndo maana wanarudia rudia post !
     
  18. A

    Apex JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee jamaa yuko sawa mf m2 anaweka uzi ambao unashindwa hata kuchangia kwa kukosa maana haswa ya uzi,2badilike jaman tukomboe jukwaa hili.
     
  19. e

    enoc Member

    #19
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swala la kuzungumzia newkama naona n kwamba m2 anakua ana2oshea na ukzingatia hakuna alye zalwa anajua so akuna alye zaliwa ndan ya jf kwa hyo hzo n sifa 2 humu hakuna anayelipwa(haliitajk jbu)
     
  20. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unaogopa jibu eah kwa vile unajuwa umeandika mzoga wa fisi
     
Loading...