Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa wana chitchat wote

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Aug 17, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani nimepigiwa simu na rafiki yangu anaye julikana kwa jina la wakati ndio sasa kanituma niwataalifu wanachitchat kuwa kuanzia leo amepigwa ban hadi tarahe 9 Sept hii imetokana na kuchangia kwa jaziba katika ile post iliyo kuwa inahusu wapiga mzinga.aidha kanituma niwafikishie salamu hizo wote hasa St. Paka Mweusi na beibe nasty pia amedai pamoja na yeye kuwa kifungoni mapenzi yake kwa charminglady hayatakoma kamwe.
    Nawasilisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah! So sad tranguility,kiukweli ban inauma sana.pole sana mr Time is now tutakumiss sana.tunashukuru kwa taarifa ndugu Madabhali Jnr.Baada ya taarifa hii nimepata mashaka na kutokuonekana kwake junior .Cux mwenye taarifa zake anijulishe tafadhari nimemiss sana nilimzoea kwa kweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Nawe mfikishie salamu,
    mwambie wanaume hawashindani kwa kujibizana maneno,
    wanashindana kwa kuhonga na kuopoa mademu wazuri.
    Ila tutam-miss.

    St. Paka Mweusi rafikio katangulia,
    utacheza kombolela na nani?
    Shauriro.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Gosh sorry kwake! Nimemix marumba!
    Kumbe ni Time is now!
    Ngoja ni'delete comment !
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Madame B kamaliza, tunapochangia tuondoe jazba..... Mpe pole,
    atarudi tu
     
  6. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mpe pole sana.
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nipo nae hapa,jamb kachanganyikiwa aise!anaona charminglady anaingia kwenye uhusiano taratibu huku yeye akiwa mahabusu ambayo unaona kinachoendela lakini huwez sema kitu.
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mkuu mpe pole sana, unajua msema kweli ni mpenzi wa Mungu. mie sikutaka kumpotezea muda. kiukweli sikuwah kumpenda wakati ndio sasa hata ukucha sasa kwanini ni-pretend. kwa sasa naamini huyv MtotoSix ndie chaguo langu na mi ndo ubavu wake. natumai shughuli itamkuta ashatoka kifungon!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nnachompendea huyu mwanamke charminglady ni tabia yake ya uwazi....maana angekuwa mwingine angenidanganya yuko single na huku anaendelea na wakati ndio sasa uzuri kwa mkono wake kaandika jinsi anavyo jisikia kuhusu uyo bwana na mimi nisivyo na hila wala ufisadi niacheni nifaidi penzi la mtoto charminglady
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unaona raaaaaha! eeeh! kila wakati una majira yake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Baba V wakati huu hautaisha ni forever mtasubiri mpaka mtang'oka meno yote na mvi juu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    baba v mbona ivo ndugu yangu si uache jaman hee mwishowe uonekan wale wanaopaa na ndege zisizotumia mafuta,


    Cl n mtoto six go on my dears hapa wakaaanga sumu hawakosi
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wakati ni sasa tulikupenda lakini mods wamekupenda zaidi.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ama kweli wanawake mna roho mbaya sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    pokea likes za kufa mtu wa ubani. so mwa mwa mwa mwaaaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mwambie dia mwambie!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Unafurahia mateso ya mwenzio sio?
    Kumbuka kila mla cha wenzie na chake huliwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    asante mpnz! hujambo lakini. . . .
     
  19. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We ulitaka asemeje kwan si amempa pole inatosha hebu bana bishanga ustake kuleta za kanyigo
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280

    Bishanga tatizo lenu wanaume hampendi kuambiwa ukweli, mnapenda kuwekwa ma-spare tyre. mie sina tabia ya unafiki tangu mwanzo nilimpa wakati ndio sasa black n white kwamba me sim-feel hata kidogo ama ulitaka nimdanganye danganye. aku babu ee sijafunzwa hvo hata kidogo. nina haki ya kumpenda nimtakaye. MtotoSix uko wapi beibe wangu hebu njoo huku tukafungue kinywa!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...