Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa wana Arusha ambao hawajafika uwanjani fungulia radio Sunrise

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Luthar, Nov 7, 2011.

  1. L

    Luthar JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa wale hawajafika uwanjani tuning radio sanraiz freq 94.8 baada ya mda kidogo tundu ataunguruma kutueleza yote yaliyo tokea nmc na mahakamani na juu ya wafungwa kugoma kushuka sheria inasemaje .hapo kwamtazamo wangu chadema nawaunga mkono asilimia 100/:
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    dar mkuu hiyo redio inayoishia magomeni mbona imetunyima uhondo!
     
  3. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwambie awe makini al shaab wasimcameroon
     
  4. L

    Luthar JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    same time watu wengine wamagamba wana mambo za kipimbi kati ya kikwete na lisu ni yupi waliye mcameroon shoga kikwete chadema watu makini wakati mwingi mtu tumia akili yako mwenyewe kwani hao al shababu ndiyo mdudu gani?
     
  5. L

    Luthar JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    usiwaze itakuja tu pande hizo ntawajuza kasemaje kamanda wetu
     
Loading...