Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa:KWA WALE WALIOKOSA MKOPO 2011/2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by GHANI, Sep 9, 2011.

  1. G

    GHANI JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa wale waliokosa mikopo wanaweza kutizama sababu zilizo waponza kupitia website ya bodi.
     
  2. N

    NIMIMI Senior Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nimechoka maana naambiwa 'BUDGET EXHAUSTED' mtaa utaniumiza ile mbaya hii ni mara ya tatu kuninyima mkopo. Ctamani tena.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hiyo nayo ni taarifa?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    andamana.
     
  5. nukta

    nukta Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    kichekesho mm nipo kwenye kundi la waliowahi kupewa mkopo wakati mwaka huu ndio nimeomba kujiunga na chuo kikuu. hii inaudhi lakini pia inachekesha kwa kweli
     
  6. G

    GHANI JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mkuu bado una nafasi baada ya wiki mbili mambo yanaweza kuwa mazuri bado kuna nafasi.
     
  7. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hyo drama ya review baada ya wiki mbili,mi naona watapigiana mapande kwa kujuana.
     
  8. tpellah

    tpellah Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Izo ni janja za ccm katika uchaguzi kwa intake mbili zilizopita eti science na education asilimia mia mbona wameshindwa kumaintain? walitumia mbinu iyo kuwarubuni wananchi katika uchaguzi wa 2010
     
  9. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nimekosa na jina langu halipo kwenye sababu zote katika hizo, sijui maana yake.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nyie ndio mnaoshukiwa eti mlĂ­iba zle form za mikopo.
     
  11. s

    stan b Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  12. mbalamula

    mbalamula Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kaka mi nimepangiwa udom koz ya saynsi wamesema fomu hazikufka ila kopi ya fomu ninazo risiti ndo ilipotea nifanyeje?
     
  13. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanangu yuko Budget exhausted
    cjui ndo nn
    nimejichokea hata sielewi
     
  14. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    nenda EMS, watakusaidia, c receipt iliandkwa kwny comp, so kumbukumbu zako zitakuwepo? And then ndo unaenda bodi na uthibitisho.
     
  15. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Any updates kutoka wizaran wakuu?
     
  16. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ni kweli walitoa wiki 2 za kutuma upya kwa wale walio category ya kwamba form zao hazikufika???? plz nijuze mkuu
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hamna k2 kama hcho.
     
  18. fanson

    fanson Senior Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    How come two weeks to be enough for them to correct all their mistakes if the failed for those months ?
     
Loading...