Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa Kwa Wadau Wa Hakimiliki Na Cosota

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Msanii, Jul 15, 2008.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    COSOTA inapenda kuwatangazia Wadau, Wanachama wake na wale wote waliosajili kazi za Muziki na Filamu COSOTA, kwamba tarehe 18/07/2008, kutakuwa na hafla ya kutoa rasmi gawio la tano la Mirabaha. Shughuli hiyo itafanyika katika ukumbi wa Dar es salaam International Conference Centre ulioko PPF Tower.
    Mgeni rasmi katika hafla hiyo atakuwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Viwanda, Biashara na Masoko Dkt. Stergomena L. Tax.
    Kwa taatifa hii wanachama na wadau wote wa Milki Ubunifu mnaalikwa kuhudhuria hafla hii itakayoanza saa 3:00 asubuhi.
    Karibuni sana.
    Imetolewa na:-
    Afisa Mtendaji Mkuu,
    Chama cha Hakimiliki Tanzania,
    S.L.P 6388,
    Dar es salaam.
    Simu: +255-22-2125981
    Nukushi: +255-22-2125982
    Barua pepe: cosota@intafrica.com
    Tovuti: www.cosota-tz.org
     
  2. Vica

    Vica Member

    #2
    Jul 15, 2008
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmefikia Wapi Na Swala La Ze Commedy!!haki Lazima Itendeke Kwa Wasanii Wachanga!
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tunaweza kusajili na picha?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Aaaaah mnawanyenyekea wenye mshiko malizeni issue za Ze comedy watu tuanze kuburudika.
     
  5. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nataka kusajili post zangu hapa...

    Hiyo Mirabaha wahusika wakuu wana taarifa nayo na wanaelewa ni kitu gani na wanafahamu ni kwa nini wanapa? Achana kwanza na maana halisi ya hilo neno Mrabaha... Ama ndio katika Kuvutia Umati ili kuficha madhambi maana mpaka leo sijui kama Cosota ipo kwa ajili ya nani... Wasanii ama?
     
Loading...