Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa umma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nduka, Sep 27, 2012.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Katika kuendeleza utamaduni wetu wa uvumilivu wa kisiasa na kuheshimu mawazo tofauti, kulinda haki ya kutoa maoni na kusimamia misingi ya kupingana bila kupigana. Chama chetu kinasikitishwa mno na tabia iliyojitokeza ya baadhi ya watu, taasis za umma au binafsi, makampuni, mashirika, asasi za kiraia au serikali kuwa tabia ya kupinga au kuwa na maoni tofauti na chama chetu. Kwa maoni yetu sisi tunasimamia maslahi ya umma, na kwenye kila mauaji yanayojitokeza hatuna la kuwajibika wala hatustahili chembe ya lawama ila ni lazima kila mtu awe upande wetu kutupongeza na kuilaumu serikali. Tungependa wanachama, mashabiki na wapenzi wetu waendelee kutuunga mkono kwenye msimamo wetu huu wa utume. Pamoja na orodha ndefu ya watu, taasis, na mashirika tuliyoyasusia tunapenda kuongeza vitu vifuatavyo pia kuwa tumesusia kwani navyo vinarudisha nyuma juhudi zetu kuikomboa Tanzania kwa mtazamo wetu. Vitu hivyo ni :-
    1) Jua 2)Mvua 3) Amani 4) Maendeleo
    Tunawaomba muendelee kutupa ushirikiano bila kufikiria.
    Imetolewa na Idara ya Ukosoaji.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Matatizo ya kula makande mchana ndiyo haya
     
  3. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    mi sijamuelewa
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    taarifa kwa umma kutoka kwa nani?
     
  5. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    'matatizo ya kukosa kazi ya kufanya'
     
  6. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    ameandika hapo chini idara ya ukosoaji
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Thenkyu vere machi, Iron Lady.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    akili za magamba magamba hizi.
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ni kweli haielewiki kwa isio walenga, nimefanya makusudi kuwa save na kujaza memory vichwani mwenu.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nakuvumilia tu tuendelee na tofauti zenu ama sivyo naweza kususia posti zako zote.
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yani watumishi wa mafisadi hauwakosi katika maneno yao! Pole sana!

    Kawaambie raia wako macho zaidi ya watarajiavyo!

    ccm ni nuksi full!
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sikubaliani na wewe ila sintokutukana, kukebehi wala siwezi kuisusia JF. Tanzania bila kususa inawezekana nimekwisha chukua hatua.
     
Loading...