Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa umma:viongozi wapya wa idara ya idara ya wanyamapori

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Olaigwanani lang, Oct 22, 2012.

  1. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Profesa Alexander Nyangero Songorwa ameteuliwa kuwa Mkurugenzi waIdara ya Wanyamapori (Wildlife Division ) kuziba nafasi iliyokuwa wazi.Kabla ya kuteuliwa Profesa Nyangoro alikuwa Profesa Mshiriki katikaUsimamizi wa Wanyamapori, Chuo Kikuu cha Sokoine cha Kilimo (SUA),Morogoro. Pia ndiye aliyekuwa Mkuu wa Idara hiyo ya Usimamizi waWanyamapori SUA.Wakati huohuo, Profesa Jafari Ramadhani Kideghesho ameteuliwakuwa Mkurugenzi Msaidizi, kuiongoza Sehemu ya Matumizi Endelevu yaWanyamapori (Sustainable Utilisation of Wildlife Section). Kabla ya uteuzihuo Profesa Ramadhani alikuwa Profesa Mshiriki katika Usimamizi waWanyamapori katika Chuo Kikuu cha Sokoine cha Kilimo (SUA), Morogoro
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Best wishes mate wa Kibaha secondary Prof
    Jafar Kideghesho! Nenda kafanya Kazi wewe jembe
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,517
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Mh! Kulikuwa na haja kweli ya kuchukua maprofesa waliobobea 2, kutoka idara 1?!?
    Mapengo yao yatazibwaje?!?
     
  4. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Congrats maprofesa wenzangu. hizi idara za sirikali zimejaa upumbavu mwingi, hope hamtakuwa cheap kiasi cha kujiunga nao katika hizo scandal. tumieni academic rigor ku-question mambo yasiyoleta tija wala hishma kwenu na kwa taifa. sua itawa-miss sana.
     
Loading...