Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa Umma-Tamko la J.Nassari kuhusu Tamko la NMC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, May 10, 2012.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,448
    Likes Received: 4,638
    Trophy Points: 280
    *TAARIFA KWA UMMA*

    Ninalazimika kutoa tarifa hii ili kutolea ufafanuzi mambo kadhaa hususani... hotuba yangu niliyoitoa kwenye mkutano wa hadhara uliofanyika kwenye viwanja vya NMC Arusha siku ya jumamosi Tarehe 5, Mei 2012 ambapo tuliwapokea na kuwakabidhi kadi maelfu ya wanachama wapya waliojiunga CHADEMA kutokea vyama mbalimbali vya siasa hususani chama tawala CCM.

    Kumetokea sintofahamu kubwa kuhusu sehemu ya hotuba yangu niliyoitoa. Ningependa ifahamike kwamba kama mwanasiasa kijana na kama mwanchama wa CHADEMA, Chama ambacho siku zote kimekuwa mstari wa mbele kuunganisha umma wa Watanzania wote katika kudai haki, umoja, amani na maendeleo ya kweli bila kujali ukanda, udini, wala historia. Ninapenda ifahamike kwamba sina nia malengo wala dhamira ya kuwagawa Watanzania kwa namna yoyote ile, kama ambavyo imekuwa ikitafsiriwa.

    Hata hivyo, Mwenyekiti wangu wa Taifa alitoa ufafanuzi siku ileile kuhusu badhi ya mambo ambayo yangeweza kulete utata, napenda ifahamike kwamba alichokisema Mwenyekiti ndio msimamo wangu japokuwa baadhi ya watu wenye nia mbaya wamekuwa wakijaribu kupotosha kwa kutoa tafsiri ambayo si sahihi ili kunichafua mimi na chama changu. Ili kuweka kumbukumbu sawasawa nililieleza jeshi la polisi tafsiri ya hotuba yangu nilipofanyiwa mahojiano. Lengo la hotuba yangu lilikuwa kuweka msisitizo ili serikali na jeshi la polisi lishughulikie matatizo makubwa ya muda mrefu mbayo hayajatafutiwa ufumbuzi mpaka kupelekea baadhi ya watu kupoteza maisha, na sio kuchochea vurugu au kumzuia Rais kutekeleza wajibu wake

    Joshua Nassari (MB)
    Mei 09, 2012.
     
  2. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo heko kijana, bravo
     
  3. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wawepo vijana kama ishirini hivi wawe mawaziri mtaone Tanzania itakavyobadilika...tunapelekeshwa na hawa wazee kazi kulala tuu bungeni...bravo Nasari nakukubali kweli...kwa kweli ni kijana jasiri anayejali maisha ya watanzania...
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    naaaaaaaam tumesikia, sasa subiri wanakuna sasa hivi
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,448
    Likes Received: 4,638
    Trophy Points: 280
    Wapi Mwananchi na kasoro zenye kasoro
     
  6. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dogo umedhihirisha ule msemo wa kiswahil unaukwel ndan yake.
    "MASIKIN AKIPATA TA** ULIA MBWATA"
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,812
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Duh wasemaji wa Nassari mko wengi angalia msijeshikana mashati na Mkuu Crashwise ha ha ha ha.
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona kama ni APOLOGY Kwa watanzania lakini haiko wazi. Si afunguke tu aseme he was wrong.
     
  9. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    punguza jazba wakati mwingine jazba hupoteza busara. Muungwana siku zote huungama kama ulivyoamua wewe.
     
  10. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umefanya vyema kufafanua kwa Maandishi, kitu ambacho si rahisi mtu awaye yote kupotosha. Maana Magamba walishachukulia Upotoshaji wao kama ndio subject kubwa na waliikomalia utadhani sasa wamepata solution ya Matatizo ya Mtanzania. AIBU YAO MAGAMBA
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,448
    Likes Received: 4,638
    Trophy Points: 280
    Na tutazidi kuwashika,huwezi amini wanafatilia hata jinsi makamanda wanavyolala. issue ndogo tu makelele debe. You cant stop M4C but M4C can stop you
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Mbona umetoa ufafanuzi haraka haraka kama vile ikulu inapohusishwa na biashara za waarabu?
     
  13. P

    Papaya Senior Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera dogo janja. Mama Nagu nawe jitokeze ufafanue kauli ulioitoa kwenye kampeni za arumeru mashariki
     
  14. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni ufafanuzi, siyo kuomba radhi...maana hana kosa!
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... afadhali mkuu umetoa UFAFANUZI MURUA kihivi na sasa kila mtu ameelewa upotoshaji uliokua unafanyika kuhusu hotuba ya NMC sasa wakose kabisa pa kutokea.

    Big up sana, siasa za CDM siku zote ni siasa za umoja wa kitaifa lakini BILA MCHANGANYIKO WA MFUMO FISADI.
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,346
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    kaka kula like yangu,na hiyo taarifa imfikie anaitwa nepi au nape.
     
  17. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ndiyo aina ya Viongozi na Wanasiasa tunaohitaji... Mbona ZNZ kuna watu kwa sababu kama hizi za Nasari wameamua kuandamana ili kujitenga na Tanganyika na Bado wanapeta? mbona sijawahi kusikia Ismail Jusa akihojiwa na Polisi? Lakini amekuwa Mstari wa Mbele kutoa kauli kama hizi za watanzania.

    mimi nafikiri tafsiri halisi ya alichokisema Nasari ni kwamba watu wako kwenye Dimbwi la matatizo si serikali wala Viongozi wake wanajishughulisha kuyatatua.. Imefika mahali watu wanauawa serikali inapiga blah blah... Sasa hivi Arusha Mjini si haina Madiwani, Meya, wala Mbunge na watu wanauawa kila kukicha jeshi la polisi liko kimya CCM ndiyo watuhumiwa hakuna hatua inayochukuliwa kwa hiyo kilichobaki ni kutoa shinikizo ambalo litawaamsha polisi na viongozi wa CCM..

    Nasari hakuwa na maana ya kuwagawa watanzania hata kidogo. Ila waTZ tushagawanyika siku nyingi kati ya CCM na CDM hili si la kuuliza.

    Wasitake kuwavuruga wananchi, M4C itawamaliza mwaka huu.

    Kwanza JK hana mpango wa kutembelea Arumeru Mashariki wala A town tunajua yeye misele yake ni Nje ya Nchi tu
     
  18. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,448
    Likes Received: 4,638
    Trophy Points: 280
    Ushindwe na ulegeee kuchonganisha makamanda, Lengo ni moja kuuwa na kuzika CCM
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nassari ni kijana mpambanaji, mwenye uchungu na nchi yake.
    Ninachoamini ni kwamba he always goes through.
    Yapo mambo anayotakiwa ajifunze, ni jinsi gani anatakiwa alikabili jukwaa. Naamini amejifunza na anaendelea kujifunza mengi
     
  20. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
Loading...