Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa umma juu ya huyu tapeli anayejiita dk mokiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, May 19, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ndugu wanajamii na watanzania kwa ujumla,

    Kutokana na ugimu wa maisha watu wamebuni njia mbalimbali jinsi ya kutapeli watu na baada ya kugundua kuwa watu wana shida mbalimbali, hii loophole watu wanaimisuse to the maxmum,
    .
    kina mtu mmoja anajiita Dk mokiwa anayejifanya mganga wa kienyeji amabaye amewatapeli watu wengi sana kimiujiza, na hizi habari ni za kweli baada ya kupata story mbalimblai toka kwa watu nimeamua niwajuze wananchi ili wawe makini na huyu tapeli!

    UTAPELI WAKE!

    Ukienda na shida anajifanya anapiga ramli then anaongea na majini na wewe unasikia na unaweza ukaongea nayo!yanakwambia matatizo lukiki huki yakisolicit infotrmation flan flan kama mali zako, balance kwenye bank then mwisho yanakwambia ili usaidiwe unatakiwa ulete pesa kiasi flani!ukishapeleka hizo pesa zinawekwa kwenye bag then unaambiwa utoke nje kama dk 21 alafu ukirudi unaambiwa fungua bag ulilotumbukiza pesa then unakuta pesa zimejaa kama mil50, kubwa kuliko unaambiwa inatakiwa inunuliwe ambali ya kusafishia hiyo pesa ili itumike kama pesa za kawaida na unaambiwa ni pesa zako na bei yake inategemea na kiasi ulichowaambia unacho bank, ukishafanya hivo, unaambiwa inakiwa pesa kidogo ya kununulia unga, mwisho wa siku unakuta pesa yote imeisha kwenye bank account, then unaanza kupigwa kalenda hadi mwisho!

    maeneo yake ya kazi ni mwananyamala sokoni mbele ya showroom
    namba zake za simu ni 0712512023,0768175303 na 0782933223

    wataarifu na wengine juu ya huyu tapeli
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Mganga ni jamaa yako nini, hadi unazo contact zake zote!...au ni mmojawapo wa waathirika nini?

    Mi sioni tatizo na huyo mganga kabisa, Shida ninayoiona hapo ni mtu na akili zake anapoamua kwenda kibandani kwa huyo tapeli!
    Kama anaweza kuzalisha hela, kwanini asizalishe zake ajenge ma'Villa?...
     
  3. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ulienda kufanya nini, unapenda short cut eehh?
     
  4. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Mwananyamala ni HQ ya matapeli Tanzania. Kutapeliwa ni tamaa kaka katika maisha ukisha jaa tamaa basi ujue umeibiwa. Jaribu siku zote kuepuka kuwa na tamaa zisizokuwa na msingi.Matapeli always hucheza na tamaa zetu ili watuibie.
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mnganga ni Mungu pekee ukimtegemea yy hakuna litakaloshindikana kwake,umepewa mamlaka ya kukanyaga nyoka na ng'e,kwann uhangaike na wanadamu?imeandikwa"Amelaaniwa mtu yule amtegemeae mwanadamu"Wataendelea kutapeliwa hao hao ma popompo ambao wanamtegemea huyo mganga wenu!Wanjanja tulishakombolewa zamaniiiiiiiiiiiiiiii na damu ya thamani.
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa Mkuu, hawa watu ni wengi sana cha msingi ni kuepuka kuingia katika anga zao, wanatumia mazingaombwe ukishaingia kwenye anga zake lazima utatapeliwa tu na ukikosea ukampatia mkono, basi umekwisha utaenda hadi nyumbani kwako na kupatia hadi kitanda chako.
     
  7. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    "Heri kumtegemea MUNGU kuliko kumtegemea mwanadamu" ulikuwa hujui hili?? Nakupa hii dedication :.....Kekundu kekunduuu, kekunduu. shetani kekunduuuu......wajinga ndio waliwao*2
     
Loading...