Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa umma:dawa bandia ya malaria iitwayo eloquine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Feb 24, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wakuu tuwe waangalifu na tutoe taarifa kwa mamlaka husika....
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa lakini nadhani imefika wakati sasa tasisi husika ziwe serious kwenye kushughulika na masuala haya. Suala la sawa bandia halijaanza leo, lakini sijawahi kusikia hata mtu mmoja akiewa adhabu kali kutokana na kuchezea maisha ya watu kwa kutengeneza au kuuza dawa bandia. Kwangu mimi, mtu anapokamatwa na dawa hizo bandia, sidhani kama unahitajika ushahidi mwingine tena kumfanya mtu huyo awe fundisho kwa wengine wenye tabia kama hizo. lakini kisl siku wanakamatwa na wala sijui wanaishia wapi!
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sijui kama muhindi hatahusika hapa.india ni baba wa counterfeit drugs
     
  5. samito

    samito JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TFDA wanafanya nini? kazi yao ni nini mpaka vitu vya aina hii viingie sokoni? au wamekaa tuu kama wenzao TBS, aagrrrrrrrrr hivi mamlaka zishanichosha, wamejaa uzembe sana.
     
  6. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Blandina Nyoni @work
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu umeisoma hii taarifa au unalaumu tu?!
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kivipi?
     
  9. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pamoja na tatizo la mgomo si unajua kilichomgoa pale?
    hivi vitu alikuwa akileta yeye
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mhh!!ngoja amalize msiba kwanza ndio tujadili.
     
  11. m

    moshingi JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaona mamlaka yeyote iliyoundwa nchi hii ambayo ipo serious, chunguza SUMATRA, TCRA, FAIR COMPETITION, TBS,
    TRA, nk
    Lakini wanaotutia hasara zaidi ni TFDA kwani watu tunaugua malaria zisizopona kila siku hazisikii dawa...ipo siku daktari mmoja pale hospitali ya Mnazi-1 aliniambia hapa TZ 40% - 60% ya dawa zote zinazoingizwa TZ ni feki...Tafakari vifo!!!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu wanatudhihirishia wapo pale kwaajili ya kula kilaini laini kodi zetu walala hoi
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Huyu B. Blandina mwacheni kwanza hamzike mama yake, tutamlejea baadaye
     
  14. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Suala hilo lithibitiwe haraka lisije kuleta madhara na wahusika wachukuliwa hatua za kisheria.
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,073
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    C hizo ti zpo nyngne nyingi tuu feki!
     
  16. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hv hao TFDA n washenzi pamoja na bi nyoni na mponda inakuwaje mpk hii kitu inaingia kwnye mzunguko kwel serikal yet n ya kisee.. Na hakuna action zaid ya kutuambia turudishe shamba la bibi limekuwa rotten.
     
Loading...