Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa Membe, Nahodha na Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jul 21, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    majirani zetu wanapatiwa nguvu mpya za kijeshi sisi tunaishia kupewa vyandarua tena hata kwenye vitanda havitoshi.
    wahusika hapo juu mna taarifa??
    source WSJ
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    pamoja na safari za mara kwa mara bado hatujawa key US partner!!
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao hawana muda na ulinzi wetu! Wanawaza urais wa 2015.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Watupe ndege halafu tukawape wairan Kama tulivyowauzia bendera?
     
  5. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nafkiri ni ule mpango wa marekani kuwa na vituo vya kijeshi africa AFRICOM nasi kwa faida ya kenya bali ni kwa faida ya marekani wenyewe
     
  6. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Dhaifu kweli Dhaifu!mi safari yote
    hiyo jamaa ni kutembeza bakuli
    tu!duh hili kweli janga!
     
  7. b

    bdo JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,141
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    tutanunua zetu kwa uwezo wetu, naogopa kwenya wasiwe wamepewa kwa gharama ambazo baadaye itakuja kuwagharam
     
  8. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Watoe drone kwa bongo? Air Force yenyewe bongo ina fighter 2 za mchina.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hivi nguvu za kijeshi za kenya zinapoongezeka hatujali?au usalama wa nchi yetu ni kuzuia maandamano tu.
     
  10. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    vision 2015
     
  11. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    hapa ni vision 2015 tu
     
  12. N

    Nonda JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,167
    Trophy Points: 280
    US anasambaza maangamizi tu na kusomba mali.

    Pitia hii link http://www.jamiiforums.com/international-forum/291495-afrika-afrika-inavyo.html

    na hii http://www.jamiiforums.com/international-forum/294433-majambazi-ya-kimataifa-yanakuja-kuchukua-mali-zao.html

    US walipiga mambomu zile balozi zao, wakaingia kiulaini na AFRICOM mission yao ya military partnership katika ukanda huu wa Afrika Mashariki. Walitulazimisha tupitishe sheria ya ugaidi na pesa haramu. Ona hapa link Daily News | First EAC-US joint military exercise in Zanzibar

    link Port and Coastal Nations | Oceans Beyond Piracy

    link http://fpc.state.gov/documents/organization/162745.pdf

    US hataki partner katika Afrika, anataka vibaraka tu.

    That was the purpose of this conference I had attended. … And it was at that conference that the Jamahiriya committed 90 billion dollars to help in the creation of The United States of Africa. … That would also include a million-person army for continental Africa to drive back the attempts of AFRICOM and others to occupy the African continent. … That was in addition to the proposal for a gold-backed dinar for all of Africa. … The daughter of Kwame Nkruma was at that conference; the son of Patrice Lumumba was at that conference… the grandson of Malcom X was there. … The atmosphere was electric with the idea of the re-building, the re-kindling of the movement that these African leaders-or their forebears-represented. Well… that was all put to an end by NATO's bombing. …

    a President who is dropping bombs on Africa… which is un-thought-of; I mean, it would have been un-thought-of four years ago that Africa would be bombed-routinely! But it's a routine matter now that the United States Africa Command [AFRICOM] would actively establish itself and militarize the US relationship with Africa. AFRICOM represents a kind of US imperial occupation of the continent that we haven't seen since the days of outright colonialism of the Europeans. We are being told about issues that are "important"…, but we're ignoring the real issues that are important! Henry Kissinger said that he couldn't believe the amount of good will that was embodied in this president! But… what people like Kissinger don't "get" is that this president sits on top of the historic Black struggle that characterized the United States to the world! People around the world thought that Barack Obama characterized the New United States! But… far from it! A lot of people got tricked and fooled and now… as philosopher Michel Foucault has observed-the every-day actions of ordinary people actually entrap them in "powerlessness". … So, to break out of your powerlessness, you've got to break out of your existing paradigm. So, as long as Barack Obama is representative of the existing paradigm, this is what we're going to get… because the existing paradigm is war and more war!

    Jisomee zaidi hapa link Cynthia McKinney Tells It Like It Is | Black Agenda Report

    Kuna sehemu kushoto ya hiyo page ina sauti.. Militarizing Africa usikose kusikiliza.

    Link zaidi. Pambazuka - Cynthia McKinney tells it like it is
     
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu huwezi kupewa nguvu za kijeshi na jamaa bila kupambana na magaidi ana kwa ana. Peleka jeshi likapigane na Taleban uone. Siku 2 unapewa madege ya kivita.
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,169
    Trophy Points: 280
    "I fear the Greeks!
    especially when the bring gifts!"

    Bora tubaki masikini huru, kuliko tajiri mtumwa!. Hivyo vizawadi ni chambo tuu cha kuendeleza ukoloni mambo leo kwa njia ya ubeberu!.
     
  15. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,316
    Trophy Points: 280
    Mkuu swali ni: Je Merikani imefanikiwa kuwafyeka wa TALEBAN? Wakiondoka Afghanistani sijuhi kama KAZAI atachukua raudi-hawezi kudumu hata kidogo.
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    drones za nini wakati tuna makomandoo wenye uwezo wa kuvunja matofali kwa kichwa? te te te kwi kwi!
     
  17. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hiyo EAC US zanzibar partnership, ni kati ya taifa lipi? Halafu nonda explain significance ya mamluki wa tanzania syria na ushirikiano wa TZ na SOC JACOM ya marekani kule Comoros
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Kwani tunaenda kufanya nini huko US?
     
  19. L

    LIWALONALIWE Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuu kutaja uwezo ulionao wa kijeshi ni mabaya kwa usalama wa inchi wewe ulishawai kusikia wizara ya ulinzi inataja imenunua nini=
     
Loading...