Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa Dovutwa Likokola, Mwanamke kuwa na cheo si kipimo cha Ufanisi wake

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jasho la Damu, Jul 21, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Leo nimemsikia Mhe Devotha Likokola Mbunge(VM) akishabikia Vyeo vya Wanawake hapa Duniani na Tanzania, wakati akichangia bajeti ya wizara ya maendeleo ya jamii. Mhe huyu alianza kwa kuwataja wanawake mbali mbali wenye nyadhifa huku akitamba wanawake hao kuwa wanaweza kuongoza kuliko wanaume. Huku akiwataja wakina Ana Makinda, Rose Migiro ya kuwa ndo mfano bora kwamba wanawake wanaweza kuongoza na kukubalika kuliko wanaume. Napenda nimfahamishe ya kwamba wanawake hao walipata nyadhifa hizo kwa kuzingatia jinsia zao na si kwamba walishindanishwa na wanaume na hata ukiangalia ufanisi wao leo hii huwezi kufananisha uwezo wa Sita alipokuwa Spika na Spika wa sasa Anne makinda. Anasimfia Rose Migiro kuna lipi la ajabu Migiro amefanya. Je kwa hizo nyadhifa walizopata walicompete kweli na wanaume au walipewa kwa kigezo cha kubebwa cha haki sawa kwa wote huku mwanaume akitengwa
     
  2. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    walipata nyadhifa hizo kwa kuzingatia jinsia zao na si kwamba walishindanishwa na wanaume na hata ukiangalia ufanisi wao leo hii huwezi kufananisha uwezo wa Sita alipokuwa Spika na Spika wa sasa Anne makinda. Anasimfia Rose Migiro kuna lipi la ajabu Migiro amefanya. Je kwa hizo nyadhifa walizopata walicompete kweli na wanaume au walipewa kwa kigezo cha kubebwa cha haki sawa kwa wote huku mwanaume akitengwa.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wamefanya nini hao wanawake aliowataja? Rose Migiro katoa Award kwa Tanzania kwa 'huduma bora za jamii'. Anne Makinda leo ni siku ya saba (see Mwanahalisi 20/7/11) tangu mbunge wa Igunga- Rostam Azizi ajiuzulu lakini akiwa kama Spika Makinda anasema 'hajapata barua'!

    Dovutwa sio ndiyo mgembea wa urais aliyekuwa na sera ya kujenga kiwanda cha silaha Temeke? ccm wakiamua kumdhalilisha mtua wanaenda all the way - Dovutwa hana chembe ya heshma kwa jinsi ccm walivyomgeuza cheap kibaraka.
     
  4. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    FJM bora umesema yote maana me nilitaka niseme hayo na matusi juu.
     
  5. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nafikiri kuna tofauti Kati ya Mheshimiwa Dovutwa Likokola (mb) na mwenyekiti Wa UDPDP anayeitwa Fahmi Dovutwa
     
  6. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Absolutely correct
     
  7. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HAKUNA mtu anaitwa Dovutwa Likokola bali DEVOTHA LIKOKOLA ambaye namzimii sana!!!
     
  8. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ni Devota LikokolA na si dovutwa
     
  9. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    msg sent
     
  10. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    fisadi huyu mama..... hana elimu... namkumbuka akiwa diwani pale matogoro songea...nyumba yake ipo karibu na songea boys...... tena mtoto wake ni TAUSI LIKOKOLA....................KWISHNEY ccm
     
  11. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    usikurupuke kuanzisha thread kabla hujawa na uhakika wa majina, katika orodha ya majina ya wabunge hakuna mbunge mwenye jina la Dovutwa Likokola labda kama ulikuwa unamaanisha Devotha Likokola!
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    sio kosa lake anaupeo kama aliyekuwa mgombea urais 2010 fahim Dovutwa ambae sera yake kuu ilikuwa kujenga kiwanda cha silaha za kisasa pale temeke.
     
  13. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mmm.. Kweli watu hatufanani?Alivyokta anachangia bajeti ya maendeleo ya jamii hadi niliona anatudhalilisha wanawake na viti maalumu. Alikua anawapa salamu shoga zake kama zile za kwenye vipindi vya taarabu!
     
  14. A de La K

    A de La K Member

    #14
    Jul 16, 2015
    Joined: Dec 27, 2013
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni Mhe. DEVOTHA Likokola, sio DOVUTWA Likokola
     
Loading...