Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAARIFA KWA ANAETAKA KUJUa PAMOJA NA SWALI MWISHONI!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by enhe, Mar 25, 2011.

  1. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Ni kwamba First Lady Mama Salma Kikwete analea mtoto.. tena kajifungua mwezi jana tu mapeema. Najiuliza kwa nini wananchi hatukujulishwa au sio lazima sana jamani???:angry:
     
  2. Mkurya halisi

    Mkurya halisi Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh! Kwa kweli sijakuelewa na wac wac na sehemu inayopafaa hii nyuzi. Kama niapa weka nukta
     
Loading...