Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kutoka kwa waliochaguliwa Sao Hill

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kambiaso, Jul 23, 2012.

  1. K

    Kambiaso Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mnamo tarehe 29 june 2012 nilikua mmoja kati ya Shortlisted applicants tuliofanyiwa usahili Ofisi za Sao Hill Mafinga Iringa,nahitaji kujua kama tayari wameshaita majina ya waliofaulu usahili.
     
  2. M

    Mudamali Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu unaulizia post gani?
    Mimi nilifanya nao interview tarehe 10/07/2012 nafasi ya HRO japo majibu bado hawajatoa.
     
  3. K

    Kambiaso Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tulifanyiwa usahili kwa post ya Accountant
     
  4. M

    Mudamali Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeku PM
     
Loading...