Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kuhusu vyeti kwa graduates wa UDOM 2011

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by YEYE, Jun 1, 2012.

  1. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zoezi la utoaji vyeti lililokuwa lianze leo tar 1/6 limeshindikana kwa sababu zisizoeleweka..
    Kwa walioenda leo kuchukua wameona usumbufu uliokuwa unaletwa na utawala kutokana na kutokuwa na mawasiliano baina yao..Tangazo walilotoa lilikuwa linataka graduates waje na 'clearance form from the bursar's office' ila tulichokuta ni kuwa zinahitajika na risiti zako zote ili kufanya clearance tena, pamoja na kuwa umehakikisha 'Loans' board' wamekwishalipa 'Tution fee' yako yote, na kama imetokea board haijalipa baadhi ya fedha hautaweza kupewa cheti hadi ilipwe.
    MWISHO:-
    Hadi mida ya jioni hii vyeti vilikuwa bado havijafika chuo kutokea vilipokuwa vinachapwa, ila wamesema ndo wanashughulikia kuvifanyia clearance ila vimeshafika Dar toka jana, taarifa hii ilitoka kwa Prof. Mwamfupe
    Kwa mtakaokuja kuanzia kesho njooni na risiti zenu zote na muhakikishe hamna ela zenu za ada board wameshalipa..
    Ni hayo tu ruksa kuniuliza swali.
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vyeti or transcript?
     
  3. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Both..Manake wanatoa vyote kwa pamoja
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Vya mwaka gani?
     
  5. B

    Baby shangazi Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapuuzi sana, kama clearance ninayo risit za kaz gani?n wametoa sababu kwann tufanye clearance tena? Nawadai risit zangu za third year semista ya 2, watupe 2 haki yetu sio longolongo nyingi! Pumbav zao sana hao!
     
  6. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baby shangazi according to Mwamfupe amedai kipindi tunafanya registration kule uwanjani (karibu na BOT) baada kufukuzwa chuo, wanafunzi walifoji sana 'muhuri wa bursar' ndo maana wameamua wahakiki tena
    Af cha kuchekesha Dean anadai wanafunzi walikuwa wanakula pesa ya 'tution fee' toka board badala ya kulipa ( Sa sijui toka lini tution fee walipewa wanafunzi na board ili walipe chuo )
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. B

    Baby shangazi Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hajisomi babu mwamfupe, tumekula tuition fee hewa?jaman hebu waache uswahili, wanataka kubambika madeni tu! So kama m2 hakupewa risit kama mie inakuwaje?kipind kile cha registration walitupa daftar tutafute majna tuliyoandka wakat tulpokusanya pay in slp! Watatuua kwa hila zao
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ubarikiwe kwa taarifa yako!
     
  9. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa waliograduate July 2011
     
  10. m

    mbelege Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani we hujui kuwa hicho ni chuo cha siasa?
     
Loading...