Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kuhusu hali ya maisha na Utulivu wa Tanzania

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Mhafidhina, Jun 25, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanajamii,

    Nimekutana na hii report ya one of the detailed research kuhusu hali ya maisha ya watanzania na utulivu tulionao. Kwa kweli hii report inazungumzia ukweli wa hali halisi ambao hata mimi naungana nao.

    Just take your time and read it...!

    A New Paradigm in Development Cooperation?
     
  2. M

    Mr CarryFoward Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli kabisa!
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi inaweza kuwa ni violation of copyright iwapo utaikopi na kuipaste hapa kwenye jamvi? Pengine itawasaidia magamba kuelewa ukweli kuhusu Tz. Maana kuna watu humu kama akina Faiza Foxy, wanaamini kwamba Tanzania ni salama sana. Na kuwaona wanaopingana na mitizamo yao kama wachochezi.
     
  4. t

    thinktank Senior Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Endeleeni na uchochezi lakini ni budi mkumbuke hakuna amani mbaya wala vita nzuri.
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Kusema ukweli ni uchochezi? Kwani wewe huoni mabadiliko?
    Zamani tukikamata mwizi kama hakuna kituo cha polisi karibu tulikuwa tunampeleka kwenye ofisi ya CCM, siku hizi nani anaweza kuthubutu kumpeleka mwizi kwenye ofisi ya CCM? Do you know why? watu wanawasiwasi kuwa huko ndiko kuna wezi kwenyewe. Si uchochezi, na wanaosema wajivue gamba wanajua wanachosema
     
  6. mbwakachoka

    mbwakachoka Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli mtupu...empty truth
     
  7. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    ripoti nzuri ila aliye andika ni nani katika nchi yetu africa kwa ujumla mlengo wake je?
     
  8. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimeipitia na mimi, yaliyoelezwa ni kweli kabisa. Especially when it comes to arguements to establish a common ground on issues.
     
  9. R

    Retreat JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh! Hii report ni ndefu kweli na ninavyowajua watanzania wachache sana wataisoma kama nilivyoisoma mimi mpaka mwisho. Yaani alichoandika huyu mwandishi ni kweli tupu, hajaongeza chumvi wala kupunguza. Sasa kazi kwetu, kunyoa au kusuka.
     
Loading...