Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa: Kesi ya Mpendazoe Imepangiwa jaji

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Dec 3, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale ndugu zangu ambao wanafuatilia kwa karibu ile kesi ya Mpendazoe dhidi ya mahanga, ni kuwa kesi sasa imepangiwa jaji ambaye atakuwa Prof. Ibrahim Juma. Kinachosubiliwa kwa sasa ni kupangiwa tarehe ya kuanza kisikilizwa. Tuko pamoja.
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shukrani kwa taarifa,endelea kutujuza.
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Mahanga si ameshaukwa u-naibu waziri? - kesi hii inaweza kupigwa danadana mpaka June 2015!
     
  4. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mh jaji prof tunataka haki itendeke
     
  5. N

    Newvision JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I believe justice will prevail
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Angalau huku tunaelekea kwenye haki.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hakuna dana dana ni kupiga chini tu mahanga ni mwizi wa kura na hiyo iko wazi kabisa
     
  8. A

    ANDREW MBEGETE New Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri Mpendazoe, aluta kontinyuaaaaaaaaaa
     
  9. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hyu jaji kateuliwa na JK au maana kama kateuliwa na JK itakuwa issue kinoma,haki inaweza isitendeke.
     
  10. comson

    comson JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Plz vp kesi nyingine kama ya mgombea wa moshi vijijini si kuna tetesi naye amefungua kesi.. Au huu ni uzushi ..?
     
  11. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati umewadia. Ile kesi itakuwa kesho Alhamisi 03/02/2011. Wote mnaoweza mnaombwa kuwa mahakamani siku hiyo tumpe company mpendazoe. hauwezi kupewa haki bila kuidai na kuisimamia..... "Malanilo; December 27, 2010 at Bukiriro village"
     
  12. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi JK anafanya mangapi, kwa nini tusisubiri uamuzi wa mahakama ndio tuanze kuhukumu?
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana kwa taarifa!!
     
  14. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    kesi hiyo suluhu itakuwa 2015
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo taarifa ya muhimu,then tupe update hatuwezi wengine kufika huko mahakamani
     
  16. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 80
    hebu naombeni mnipe profile ya huyo jaji jamani,isije tukawa tunatwanga maji kwenye kinu...
     
  17. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :roll:[tunaomba uendelee kutupdate mkuu maana tupo mbali sana kimakazi ktk nchi hii
     
  18. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukipata profile yake itasaidia nini? utendaji wa mtu haupimwi kwa profile yake, hebu tumpe huyu jaji nafasi ya kufanya kazi yake kisha ndio tufanye evaluation baada ya hukumu!
     
  19. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aha ha...hah, itakuwa too late kumsubiria. juwa kwamba akichambuliwa mapema maoni na ujumbe utamfikia tu..na hiyo inaweza kuwa na impact kwenye judgement yake. issue nyingi zinaanzia hapa JF ndio zinafuatia ktk media na kwengineko!
     
  20. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :msela:Hapo tusiwe na shaka na wote tunaimani na Jaji atatenda haki ila ntashangaa kesi ikichukua mda mwingi wakati vielelezo vipo mpaka Polisi wanalijua sijui watahitaji tena upelelezi, Mungu mkono wako ukaonekane sasa na hata milele!
     
Loading...