Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa: Kesi kati ya ya Mpendazoe na Mahanga ni February 3, 2011

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Dec 12, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wale wafuatiliaji na ambao wangependa kujua kuhusu hii kesi, Itaanza kusikilizwa february 3, 2011 katika mahakama kuu hapa Dar es Salaam.

    Taarifa hiyo ilitolewa jana katika viwanja vya Segerea stendi jana siku ya Jumamosi ambapo Mpendazoe aliongea na mamia ya wananchi waliofika kumsikiliza. Aliwaeleza kuwa wapiga kura wote wa Segerea na wapenda haki wengine wafike mahakamani ili kuonesha mshikamano na itakuwa ni ishara ya kuonesha kuwa wanasikitishwa na kitendo cha mahanga kuchakachua kura zao.

    Taarifa zitaendelea kutolewa kadiri zinavyopatikana.
     
  2. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ikiwa maoni ya watu wa kawaida yataendana na maamuzi ya mahakama basi ni wazi Mahanga yuko katika hali mbaya maana killa ninayekutana naye anamponda.
     
  3. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,210
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mahanga ni mhanga!!
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hili ni tishio kubwa kwa kitumbua kilicho mkononi!
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kutokana na mfumo wa uendeshwaji kesi bongo, inaweza kuchukua miaka mi5 kutoa uwamuzi! Kama haki ipo ipo tu. Wanazidi kilimbikiza hasira za wananchi, siku ikilipuka hawataweza kuizuia.
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Michangooooo
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa taarifa mkuu!!
     
Loading...