Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa: House girl wa Regia naye afariki dunia!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngalikihinja, Jan 14, 2012.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Jamani house girl wa marehemu wa Regia naye amefariki dunia usiku huu...

    Alikuwa kwenye ajali hiyo hiyo. Ni mmoja kati ya wale saba waliokuwa ndani ya gari
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    cdm kazi ipi hapo?
    amefariki kwa ajali hiyo hiyo au?
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Imekuwaje? Heart attack as a result of shock or sickness or what???!! But we do not know the day we come on earth and for sure we do not the day that we will depart!
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Amefariki usiku wa kuamkia leo? Au usiku huu manake nini?
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    R.I.P Msaidizi wa nyumbani.

    May All Beings Attain Enlightenment.
     
  6. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Aisee...haya bwana ametoa bwana ametwaa!
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Amefariki kwenye ajali hiyo hiyo. Ni mmoja kati ya wale saba
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Habari yako ni ya majonzi lakini imekaa kimbea sana,umeandika kama umekaa unasuka nywele za twende kilioni,hapo kwenye ''CDM KAZI KWENU'' lengo lako ni nini?
     
  9. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Andika basi kieleweke............je ni kati ya majeruhi wa ajali au???!!

    Halfu unavyoandika utafikiri unashabikia vile.............mhhhh!!!!! Kwenye vifo hakuna vyama,,,,,,,,,kila mmoja kinamsubiri.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poleni sana aisee...
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Ukiitwa mchawi sijui utakataa? Chadema kazi kwao kwa sababu wanaunda roho za watu?
    Poleni wafiwa
     
  12. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ok. Vipi hao abiria wengine wanaendeleaje?
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Poleni ndugu wote. Bwana awape faraja. RIP binti msaidizi
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Usiku huu, I mean usiku huu kuamkia kesho.
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Rip ..
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    so sad.
    Mleta mada, tafadhali fanya marekebisho ya ...CDM kazi kwenu.... It makes you look stupid.
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kwa kweli familia itakuwa imepata pigo kubwa sana.
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuuh! very sad
    RIP beki tatu
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rip house care wa regia mtema. Mleta mada are you a human being?
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    mods kama vipi inabidi mu edit hiyo thread hapo juu imeletwa ki ccm ccm zaidi kiu mbeya mbeya
    rip house girl wetu
     
Loading...