Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa hizi ni za kweli kuhusu HESLB?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by oldd vampire, Sep 9, 2011.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mwanachuo mwenzangu kanipa taarifa kua bodi wametoa majina leo katika gazeti la daily news..na wametoa na majina ya wanafunzi ambao hawaku cmfirm OLAS alafu deadline tar 2 oct..nimejaribu kuangalia katika website yao cjaona hiki ki2..sas kama kuna anae jua hizi taarifa anifahamishe
     
  2. N

    NIMIMI Senior Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eleweka uzuri. Maana kwenye website ya Bodi ya mikopo kuna majina ya waliopata na kukosa mikopo na sababu za kukosa na zinafunguka uzuri au sema taarifa zako uangaliwe na sina uhakika na gazeti na yaliyomo pia.
     
  3. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani kwa wale continuing students..si tuliambiwa tu apply on line?sasa wanasema sio wote walio comfirm..na wametoa majina ya hao wanafunzi..but nimesikia tuu mi mwenyewe sina hakika
     
  4. L

    Lepapalongo Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nami nimepata taarifa híi sasa jamaa kanipigia cm anasema kwenye gazeti la guardin la tarehe 2 mwez huu.Sasa cjuwi ndo hv na 2tapata wapi gazeti hzo! Salale! Walahi!
     
  5. s

    stan b Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hongeren sana heslb, naomba wana JF 2wapgie makof, hakika wamefanya kaz nzur ya kumwonyesha kila aliyekosa mkopo sabab za kukosa kwake, hii itasaidia sana watu kupata hak zao kwa ushahid, hasa lile kundi la PREVIOUS LOANEES, hapa inaonekana kuna wa2 walisha befit mkopo kuptia majina ya wa2 wengne, NAIOMBA HESLB IWABAINI WA2 HAO NA HATUA KALI ZICHUKULIWE JUU YAO. Na kama ni m2 amebainika kuomba mkop mar ya 2 pia akamatwe maana huo ni UHUJUMU .
     
  6. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Na tumejua idad sahihi ya waliokosa ni km 4200 badala 1995.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    cdhan ka hzo taarifa ni za kwel,kuna dogo mwaka jana walimpa mkopo 0% akashndwa kuendelea na chuo pale udsm,mwaka huu kaaply tena wanamuambia ameish benefit mkopo,kivip sasa?loans board,be serious wajamen.
     
  8. S

    SURN JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je wale waliokosa coz of uhaba wa fedha wapo ktk nafas ipi?au ndo wametupwa moja kwa moja
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hakuna anaejua mkuu.
     
  10. s

    stan b Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nlkua pale bod leo hakuna m2 alyepewa jb zuri ktk makund yote, kila m2 alieleza shda yake lkn mwisho wakuambia bajet imekwisha hata kama watarekebisha tatizo la fom zako. kesho kuna mkutano pale wizarani saa 6.
     
  11. N

    N2nde Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni bora waturekebshie hayo matatzo ya fom zetu ili tuwe na uhakka wa kuingia vyuon na kupata mkopo
     
Loading...