Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa: Bendera zote za CHADEMA zishuke nusu mlingoti kufuatia kifo cha M/kiti mstaafu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Jun 10, 2012.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Naomba nichukue nafasi hii kuwaarifu viongozi wetu wote wa chama ndani ya Dar na nje ya Dar es salaam kushusha bendera nusu mlingoti kufuatia kifo cha Mkt mstaafu Bob Makani, Kwataarifa zaidi tutawajuza baadae, ila kwasasa MNYiKA NA MZEE KIMESELA Wanajadiliana na familia ya marehemu.. R.I.P BOB MAKANI
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja 100% kwani itaonyesha heshima.
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    R i p mzee B M
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mzee Makani is no more?
    Rest in Peace Bob Makani...
     
  5. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ni jambo zuri kiwaenzi waasisi....lakini nadhani taarifa haijapitia njia sahihi. Wengi hatujui wewe ni nani ndani ya cdm... pia si viongozi wote wa cdm huingia jf... nadhani hili linaweza kuleta mkanganyiko
     
  6. s

    smgsmg Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Bob Makani.tutaenzi mawazo yako na kuyatendea kazi mpaka kieleweke.viva cdm
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    RIP to him tatizo lilochukua uhai wake ni nini?
     
  8. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M
    Jambo zuri sana kwa Mzee MAKANI ameitoa mbali sana CDM. rip mzee
     
Loading...