Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa: Ambao majina yao hayajaonekana ajira za ualimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dfreym, Jan 20, 2012.

  1. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    TAARIFA!
    Nikiwa kama mhanga wa ambao hawajaona majina yao, napenda kusema kwamba, leo nilikwenda Wizarani
    na nikaambiwa wahusika hawapo hadi jumatatu, lakini nilifanikiwa kuongea na Naibu Waziri wa elimu ndugu Mlugo na akasema
    kwamba yeye hakuwa na taarifa ya kwamba kuna majina hayajatoka ama hayaonekani.

    Hivyo akahaidi kufuatilia pia kuonana na wahusika, akaongeza kuwa inawezekana ni errors kwenye computer, akadai kuwa bado walimu 1000 wataajiriwa kwa sababu kuna mahitaji makubwa ya walimu hivyo wote watachukuliwa.

    Matatizo hayo hayapo kwa wana UDOM pekee bali vyuo vingine pia, na pia ukitembelea tovuti ya wizara majina ya watu wa shahada hayafunguki kwenye link waliyoiweka.

    MWISHO WA TAARIFA.

    SOURCE UDOM COLLEGE MATE, 2011.
     
  2. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wabhejah!
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walimu Ni wito Au Taaluma? Hongereni walimu kwa kuwa na ajira ya moja kwa moja.
     
  4. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Niwitotaaluma! He! he! he! hE!
     
  5. M

    MALAGASHIMBA Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tumia lugha rasmi
     
  6. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ualimu ni u-punda sio wito tena.
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Poleni mloachwa wadau wenzangu,zaidi tunawaombea ili nanyi mpangiwe kazi haraka iwezekanavyo kama mimi mwenzenu
     
  8. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lugha rasmi ni ipi? Nani anairasmisha?
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uandishi huu ndio unaenda kufundisha watoto wetu,mweee!:shock::shock::shock::hatari:
    OTIS
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hivi mkuu, hapo umeandika kibongo fleva au kifacebook?. hapa jamii forum hatukubaliani na miandiko ya kihuni. asante kwa tarifa. Ova
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mhe mwalimu mtarajiwa fasihi andishi yako ni ZERO! Fasihi simulizi ZERO nyie ndio mnaenda kusababisha shule za serikali zionekane zina fanya madudu.
     
  12. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tena usije kushangaa jamaa amepangiwa kufundisha kiswahili sasa hizo "cz" "bt" "so nilivyomtel" sipati picha!

    Nadhani sasa hivi kwa wasiokuwa na uwezo wa kuwasomesha watoto wao shule binafsi wawafundishe wenyewe tu majumbani.
     
  13. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Amekwambia ni Mwalimu wa lugha?., pia angalia mda alopost wenda alikuwa anausingizi.
     
  14. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa mwendo huu elimu yetu ipo ICU.

    Sasa imagine anaingia darasani na huo usingizi unaodai anao.
    Ni balaa.
    OTIS
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hata akam ni mwalimu wa sayansi kimu ni lazima aweze kuandika kiufasaha na kueleweka! inaelekea wewe pia ni mmoja wao! na wengi wenu mnataka kuchaguliwa mnapewa posho za kwenda vituoni halafu mnaingia mitini!
     
  16. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmm Malima Malima Godfrey! Acha sanaa kijana toka kwa Frank in Clasmates apa ww tena? Aka mie simo mwenyee umeelewa
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    sawa mkuu
     
  18. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mleta taarifa,
    tumejitahidi kufanya editing ya ujumbe wako. Jitahidi kutotumia sms language unapokuwa kwenye majukwaa aina hii. Onesha weledi, werevu na elimu yako kwa kutumia lugha sahihi na siyo kuchezea lugha.

    Ujumbe umefika, hivyo turejee kwenye mada wanaJF.
     
  19. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Kuwa mstaarabu ndugu acha kufananisha binadamu wenzio na punda. Una ndugu,jamaa na marafiki huko ambao wanahitaji walimu ili wapate elimu we wawafananisha na punda. Punda anafanya shughuli shughuli za kipunda tambua hilo.
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,672
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Usitegemee haramu kuwa harari mkuu kwa maana msingi wetu wa elimu upo hoi kwanzia enzi za Mungai na bado kuna shule za kata ukiongezea na vyuo vya kayumba na majina ya kuungaunga kama vile vya english course k/k...sasa tutegemee nini kwa products hizi,na je leo hii tutamlaumu huyu mwalimu tu bila kufikiria kwa undani na alikopitia?bnafsi napata picha moja kwamba ni kwa kiasi gani mfumo wetu wa elimu uko kwenye jeneza na kama tunaelewa basi let us change the course

    Kuna mda niliandika hapa jamvini kwamba kinachofanyika hapa Tanzania sasa elimu imetushinda na badala yake tunamjaribu mdudu ujinga na victims wa unyangau huu si kwa huyu wala yule tu,hii ni taifa zima,ni over 80% ya poor Tanzanians
     
Loading...