Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarabu.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kimbweka, Jan 28, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habarini wana JF
    Nina swali nimekuwa nikijiuliza sana kuhusu hizi nyimbo za taarabu. Natanguliza samahani kwa ambaye atakwazika na swali hili.
    Swali lenyewe ni hili: Kwa nini hizi nyimbo zinaimbwa na watu wa dini moja tu( Islam) ? Kwa nini hakuna waimbaji ambao ni christins? Ukizingantia kuwa huu ni mziki mkongwe sana!!!
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu sio (waislam) watu wa dini moja, kuna ambao sio waislam bt wachache sana, ila hzo nyimbo huimbwa sana na watu wa mwambao(pwani) ambao wengi wao ni WASWAHILI, na kawaida ya hawa watu ni kwamba wana maneno sana, ndomana kama ni msikilizaji wa hzo nyimbo utajua kuwa kuna vijimaneno vingi vyakiswahili wanavi2mia...
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Patricia Hillary - JKT
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyu nilikuwa simfahamu. Kama wapo wengine basi ni vyema maana niliona huu mziki umejitenga na namna flani hivi
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sawa sawa mkuu
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna Mkongwe mmoja wa muziki huu alisema kuwa Muziki huu umetoholewa kutoka ktk miziki ya kiarabu hivyo maana ya Taarab ni Tz Arab, Jinsi ya kughani pia hutumia maneno ambayo kuyatamka kwake kwa ufanisi ni mpaka ujue kaswida au lahja za pwani ndio maana watu wa pwani au waliosoma Quran huwa wanamudu zaidi.
     
Loading...