Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarabu ya Tanesco

Discussion in 'Entertainment' started by Boflo, Mar 23, 2011.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wadau kuna nyimbo 1 ya taarabu huwa inawekwa na tbc, hii taarabu ni safi sana na mijimama inayoimba
    Wamenona, mimi nakuanzieni baadhi ya vipande na mwenye video yake atuwekee
    "tanesco ni shirika linalohudumia
    Wananchi wa tanzania
    Tanesco wanachapa kazi usiku na
    Mchana.....
    Tutoe ushirikiano na tanesco
    Friji tupu linakula umeme sana
    Kuliko lililojaa mapochopocho..."
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    lol..............
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hiyo sgnature yako kiboko
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Hiyo Avatar yako bab kiboko
     
  5. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hahaaa
    aisee nilicheka sana ile taarabu,sikutegemea
    afu nikamwazia yule PR wao,sijui ndo kapendekeza?
     
Loading...