Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarab.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jestina, Dec 5, 2011.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hivi kwa nini music wa taarab mara nyingi ujumbe wake ni wa kutambiana kuchukuliana mwanaume,utasikia 'huna mambo',hunirushi roho...utalijua jiji. nimesikiliza ni wanawake kutambiana kumchukua mume..hivi wale wanamusic wa taarab hawana ujumbe mwingine kama mgao wa umeme,maisha kupanda...huduma mbovu za nchi yetu au hainogi LOL.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umeongea bonge la point! I hope wanakusoma
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    labda wana maanisha utalijua jiji na giza. lol
     
  4. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mziki huuni wa kukusaidia kumkamata mmeo mama eeh!!!
    wapo wenzako wanajua jinsi ya kukamata na kutunza....#
    hutaki nenda magomeni kwa mama aziza!!!
     
  5. b

    butogwa Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wizara husika ya maadili iliangalie hilo nalo na hasa lugha na maneno wanayotumia kwenye tungo za mistari yao.hongera sana kuliona hilo!
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sina mume mie bado,
    hamna ujumbe mwingine mbona wote tunaimba kumkamata huyo mume?
     
  7. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna hata wa kukutoa ha..muuuuu!!
    wanamtaka hata huyo pia.......
    mshikiliee bibie, wapenda wa wenzao wapo wengi!
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,511
    Likes Received: 9,293
    Trophy Points: 280
    Hiyo sio Taarab hiyo ni rusha roho. Taarab ukiisikiliza unaona raha inafundisha, ina vina, ina mizani, hata music yake imetulia. Hiyo ya kupigwa lango la jiji nayo unaiita Taarab? Unanchekesha!
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Faiza embu weka video ya Taarab,ili tujue kutofautisha...anyhow...hio rusha roho hawawezi rusha roho na mambo mengine zaidi ya 'mume'?? Lol
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ya lango la jiji inaitwa aje?
     
  11. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe naweeee!!
    ushaambiwa sio taarabu!!!.......ni mipasho.....yapasha mashine husika.
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    There are currently 8 users browsing this thread. (3 members and 5 guests)
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ukiwa mwongo uwe na kumbukumbu bi shosti!
    Kule thread nyengine si umemwambia kongosho asikuchuze unaogopa kuachika?
    Which is which sasa?
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mnanchekesha sana nyie mabibi!
    Kwa hiyo wewe ulitaka mpaka 2050 watu waendelee kuimba kwa kusinzia na kupiga 'midomo ya bata'?
    Mambo huwa yanabadilika mpendwa, hiyo ya Lango la Jiji nayo ni taarab vilevile.
    Siamini kama muziki wa Mohamed Ibrahim(1905) unafanana na wa Patricia Hilary(1980's), na kwanini isifanane, ishu ni simpo, muda!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    siezi weka link, ila tafuta wimbo wa Mzee Yusuph ft. Hadija Yusuph - Undugu hazina yetu, pia cheki na wimbo wa Isha Ramadhani - Hayanifiki, Leila Rashid - Langu rohoni, nimekupa mifano michache isiyozungumzia kupokana waume, mwingine aweza kuongeza mingine.
    Sawasawa?
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sio mbaya ukasema hayo maneno ili tuyatazame.
    Usiwe kama viongozi wa chama fulani wanaosema 'tusipokuwa makini mbegu ya udini itatumaliza', bila kutwambia u wapi huo udini.
    Sawasawa?
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,447
    Trophy Points: 280
    mijimama ya magomeni inaamini kumpa mume tigo ndio kuimarisha ndoa, kumbe inasahau kuwa utulivu au uzinzi ni hulka ya mtu.
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,447
    Trophy Points: 280
    uko deep kwenye taarab, unaishi lango la jiji?
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hapana!
    Magomeni mtaa wa Chidya... Lol!
    Hiyo kitu nimeifanyia utafiti nikiwa mwaka wa kwanza. Afu ni shabiki wa taarab pia...
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    cha kopo tena mkuu?
     
Loading...