Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarab

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyani Ngabu, Apr 13, 2011.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Hivi humu JF kuna wapenzi wa Taarab kweli? Mimi napenda sana Taarab aisee. Napenda midundo yake. Napenda jinsi nyimbo zake zilivyo ndefu. Unasikiliza hadi unaridhika.

    Napenda jinsi watunzi na waimbaji wake wanavyotumia ujuzi wa lugha kufikisha ujumbe. Hususan napenda jinsi sitiari zinavyotumiwa.

    Aah mirindimo ya Taarab swaaafi sana.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unajua taarabu weye? Hebu nitajie kikundi kimojawapo tu cha taarabu!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Uliza swali lako kwa Kiingereza nami nitajibu.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini umeuliza hapa kwenye mahusiano na mapenzi?Nwy mi sipendi taarabu!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    sipendi taarab
    but napenda tazama wanawake wakicheza taarab....
    i hate taarab...
    i love taarab....
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sasa ndo nin luv n hate
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo sio taarabu...
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    sipendi muziki
    napenda mitikisiko ya pwani,if u know what i mean...
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Kwani hapa ni mapenzi kati ya wanaume na wanawake tu? Mapenzi ya vitu na mambo mengine hayaruhusiwi? Mimi ni mpenzi wa Taarab na nimeona niulizie hapa kwenye mahusiano na mapenzi nione kama kuna wengine pia ambao wanapenda. Dhana ya mapenzi ni pana sana.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini mapenzi yanayohusiana na burudani yasiwe kwenye burudani?
     
  11. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nje ya topic, NN napenda avata yako!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu watawala wa JF hawajakataza wala kuweka bayana ni mapenzi ya aina gani ndo yawekwe hapa.

    Soma hii kuhusu jukwaa la MMU:

    Kinachokatazwa ni kuweka picha chafu na kutumia lugha kali sana.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Wewe ni demu?
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,noma kweli
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Na iwe noma tu.
     
  16. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mchumu! Mchumu! mchumu! mchumu! mchumu huyo Mwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! I like it
     
  17. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yashakuwa hayo!...
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Hayo yepi?
     
  19. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ya kuulizana jinsia..
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Yana ubaya?
     
Loading...