Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taa za kuongozea za magomeni mbovu - kutokea ubungo kwenda buguruni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by amanindoyella, Apr 9, 2011.

  1. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na tatizo kubwa la wahusika kutokufanyia kazi mara moja taa za kuongozea magari barabarani zinapoharibika! Nafikiri ni zaidi ya miezi miwili traffic light za magomeni hasa ukiwa unatokea ubungo kwenda buguruni hazifanyi kazi! Madereva wageni wamekuwa wakipata shida kubwa kutokana na kutowaka kwa taa hizo! Tafadhali wahusika fanyieni kazi adha hiiiiiiiiii
     
Loading...