Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taa za barabarani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elusive, Jan 29, 2009.

  1. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2009
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka katikati ya mwaka jana 2008 barabara inayoanzia Kijitonyama science kupitia Rose Garden mpaka kwa Mwalimu Nyerere iliwekewa taa ambazo siyo tu zilipendezesha barabara ile lakini pia iliifanya iwe na usalama katika nyakati za usiku.

    Lakini hivi sasa taa zile zimeondolewa katika nusu ya barabara, kutoka kwa Mwalimu Nyerere mpaka kwenye corner ya karibu na maflat ya NSSF.

    Tunawaomba wahusika watufahamishe kwa nini wameondoa taa ambazo zilikwishazoeleka au eneo hilo halina umuhimu wa kuwekewa taa?
     
  2. Piemu Esquire

    Piemu Esquire Member

    #2
    Jan 29, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo hizo tu barabara ya Morogoro yote ina taa ambazo haziwaki sasa kwa muda mrefu.Kwenye junctions karibu zote kuna walakini wa taa hata za kuongozea magari.Unajua sababu kubwa ni kuwa hakuna Mamlaka moja husika inayoshughulikia taa hizi.Mara Manispaa zinazohuska ,Mara Tanroad kwa barabara kuu nk.

    Sasa unajua kukiwa na chombo kimoja kinachosimamia taa za bararabarani hakutakuwa na sababu ya msingi kwanini taa au alama zingine za barbarani zisiwepo na zifanye kazi!
     
Loading...