Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taa za Barabarani - Temeke Vs Ilala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chocolate, Mar 18, 2009.

  1. Chocolate

    Chocolate Senior Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Wana JF ninaomba mnisaidie kuelewa katika hili. Ninashindwa kuelewa jinsi nguzo za taa za barabarani zilizowekwa katika barabara ya Kawawa - kutoka kwa Makamba (Karume) mpaka njia panda ya Kigogo na nadhani zitaendelea mpaka magomeni. Binafsi naona kama zimewekwa karibu karibu mno yaani kutoka nguzo hadi nguzo ni pafupi mno je ni utaalamu umetumika ama vipi? Na Je kwa nguzo za taa zilizowekwa katika barabara mpya ya kilwa mfano nguzo moja iko Mtoni kwa Azizi Ali na inayofuata iko Mtoni Mtongani nako ni sahihi kumefuata utaalamu ama vipi? Naomba kuelewa tafadhali kama ni Utaalamu?, ufisadi?, upendeleo?, siasa?, uzembe?
     
  2. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Chocolate,
    This is an assignment to me. Kilwa road, is the road which I always used to reach home but I never ever seen such electricity posts. If your observation is correct, its unfair to put one post at mtoni kwa azizi ali and another at mtoni mtongani (darajani). I doubt, may be you have seen something else not electricity posts. Even if is 'fundi mchundo' no one can plan in that way coz the purpose of having electricity posts along the road is to have light, that, users of the road be able to see clearly every objects rolling in the road.
     
Loading...