Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taa za barabarani - katika kituo kipya cha mabasi cha mbezi mwisho dar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maarifa, Jan 23, 2012.

  1. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,988
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    :A S embarassed:Jamani jana usiku nilikatiza katika kituo kipya cha mabasi kilichojengwa mbezi mwisho. Ilibidi nisimame kama dakika kumi hivi kutafakari kwa kile nilichokuwa nakiona. TAA zilizowekwa ni za barabarani NJANO ISIYONG'AAA!!! Mimi sio mhandisi lakini haichukui dakika moja kubaini uozo wa kupanga na luchagua. Iweje wahandisi waliosimamia ujenzi wa kituo kukubali kuwekwa taa hafiifu ili hali kituo cha mabasi kinafanya kwazi kuanzia alfajiri sana na usiku wa manane? Inatia aibu na kinyaa sana. Ni kwa nini wasiweke taa za kunga'aa tena siku hizi zipo poa za save energy. Jamani wadau pigieni kelele uozo huu!! Zile taa tunazihitaji barabarani na sio katika mkusanyiko wa watu wengi kama kiituo cha mabasi!! nawasilisha.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Hizo zinaitwa SNOW LIGHTS na snow itamwagiga Dar es Salaam siku si nyingi
     
  3. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    lini mkuu hizo SNOW zitamwagika nianze kujipanga nihame lini huku jijini?
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ngoja niwasiliane na wale walituambia mvua za mafuriko zitaendelea kwa siku saba.....na hazikuendelea
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Unajuaje kama mwanga hafifu haukutokana na umeme hafifu?, fuatilia utupe majibu.
     
  6. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Taa lukuki lakini, mwanga zero!
    Very valid observation.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Choo walishajenga?

    [​IMG][​IMG]
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Wewe siulikuwa ndan ya gari??
    Ambayo vioo vyake vina tinted??
     
Loading...