Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taa Ya Ajabu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by futikamba, Feb 2, 2012.

  1. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salaam kwenu wakuu. Tunatafuta mawakala (whole/retail sale dealers) popote nchini tufanye biashara ya usambazaji wa taa ya ajabu. Safari hii tumejipanga vyema kuitangaza. Wenye interest tafadhali tuwasilane.. 0715/785 997688.
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    inatoa mwanga wa uzima?
     
  3. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haha... Hapana mkuu. Inatoa mwanga wa kawaida tu. Karibu!
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,875
    Trophy Points: 280
    Ya Alladin?
     
  5. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana Faiza. Kama una interest tafadhali tuwasiliane kwa namba niliyotoa hapo juu. Karibu!
     
  6. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Tafadhali fafanua tufanye biashara.
     
  7. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Kingo, ni ufafanuzi gani unahitaji?
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    taa ya ajabu kivipi? taa ya kutoa mwanga au? watts ngapi? inatumia solar, tanesco au betri za kawaida? yan uajabu wake ni upi hasa? heb mwaga nyuz si unajua umeme umepanda bei?
     
  9. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeku-pm mkuu
     
  10. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante mkuu,
    Kama si usumbufu kwako, nilishapost matangazo mengi tu hapa kuhusiana na hii taa ya ajabu. Ebu search utaona.
    Karibu
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,875
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio unaefanya Marketing halafu watu waanze ku search? si mwaga data hapa. Halafu haya mambo ya PM ya nini na wewe unafanya marketing? Weka vitu hadharani halafu tetea bidhaa yako. Kizuri chajiuza kibaya chajitembeza.

    Social media is a great way to market your business for little or no money. But it's not something you can set up and walk away. You have to invest time in order to see rewards. It's important to engage with your followers regularly and to be consistent with your interactions. The more you do this, the more likely you are to sell your products and services.
     
  12. D

    Derimto JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    FF ni rahisi sana kumsadia mjinga utamwelewesha na atakuelewa kuliko kuanza kujadiliana na mpumbavu kama huyu ambaye hajui kama anauza kibatari,mwenge, chemli,solar, vijinga vya moto,taa za betri yeye anataka watu wampm. Kwani tunatongozana hapa!? Kama ni biashara ajimwage uwanjani kama wenzake sio mashairi ya kutongezea ma haouse girl hapa.
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ina maana kila mwenye kutaka ufafanuzi atapata kupitia pm? weka ufafanuzi hapa namna kifaa kinavyofanya kazi
     
  14. e

    emkey JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    acha kuwa na mdomo mchafu....
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,875
    Trophy Points: 280
    Mkiambiwa kweli hampendi, wewe wako msafi?
     
  16. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    TANGAZO LA AJABU.....Utatupm wangapi ? Pm na mimi
     
  17. b

    betty marandu JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kekundu! Kekundu!kekundu!!!!!
    Ni mawazo yangu tu.
     
  18. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Idiot, najuta kufungua hili tangazo
     
  19. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inavyoonekana hapa kuna biashara za siri. Haya sie yetu macho tu.
     
  20. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    DSC04988.JPG CB_New.jpg
    HII NDIO TAA YA AJABU!!

    • Haitumii Betri
    • Haitumii Jua
    • Haitumii mafuta ya aina yeyote
    • Unazungusha dk 1 unapata mwanga kwa saa nzima
    • Inachaji simu pia
    • Waranti ya mwaka mmoja
    Bei ni Tshs: 40,000/= tu!
    Kwa wale wanaotaka kuwa dealers wetu, bei ni mapatano.

    Tupo Mbezi Beach - Samaki. Upande wa kulia wa kituo cha daladala kama unatokea town au upande wa kushoto kama unatokea tegeta.
    Kwa wale wanaodhihaki tangazo langu, samahani kwa usumbufu. Nilikuwa natumia mobile ku-post tangazo hili kwa hiyo ilikuwa ni vigumu kuweka details nyingi. Kwa wenye maswali zaidi nipo kwa ajili yenu.

    Karibuni.
     
Loading...