Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taa ya ajabu!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by futikamba, Feb 11, 2011.

  1. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JE UMECHOSHWA NA HALI YA SASA YA MGAO WA UMEME?
    JE, VIPI KUHUSU BEI YA MAFUTA KUPANDA, HAIKUUMIZI? NA
    JE, VIPI KUHUSU ATHARI ZA MSHUMAA, HUZIOGOPI?​

    KAMA MAJIBU YAKO KWA MASWALI HAYO HAPO JUU NI NDIO, SULUHISHO LIPO. NALO NI....​
    LED.jpg eco_crank.JPG


    CRANK BOX
    • HAITUMII BETRI
    • HAITUMII UMEME WA JUA
    • HAITUMII MAFUTA YA TAA/PETROLI/DISELI
    • WARANTI YA MWAKA MMOJA KWA MAUZO YOTE
    INAWAKA KWA ZAIDI YA MASAA 2 KWA KUBONYEZA TU.

    KWA TZS 15,000/= TU! SAHAU MGAO WA UMEME..

    Fika dukani kwetu kwa maelezo zaidi.
    Tupo Mbezi Beach - Samaki Karibia kabisa na kituo cha dalala dala.
    AU
    Tupigie simu: 0653 297681/ 0659 381812.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,972
    Likes Received: 5,077
    Trophy Points: 280
    Kweli hii ni taa ya ajabu, yaani inawasha ma friza, microwave na vitu vya nyumbani kwa buku 15 tu!!!!!!!!
     
  3. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu buji buji. Hiyo ni kwa matumizi ya taa tu. Na ndio maana inatwa taa ya ajabu na si jenereta.

    Asante & Karibu!
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Lakini si umesema sahau mgao wa umeme?
     
  5. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio mkuu!
    Sahau kabisa kuwepo gizani.... tumia taa ya ajabu! Epuka gharama zisizokuwa na ulazima. Jali afya yako.
    Njoo tukupatie taa ya ajabu kwa bei poa kabisa.

    Karibu sana!
     
  6. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,532
    Likes Received: 3,870
    Trophy Points: 280
    Una maana gani kwa kubonyeza?.
    Inawaka masaa mawili then what?ama unabonyeza tena?
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kuna nishati nasikia inaitwa moto poa kama mbadala wa majiko ya umeme na ya gesi. nadhani hivi vinaweza kusaidiana vema na hiyo taa ya ajabu.
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kila kitu kinahitaji energy ili kifanye kazi, Hii taa inaendeshwa kwa nguvu ya (lets say coil) amapo ukibonyeza hiyo coil inajikunja na inahifadhi energy ambayo ikifunguka itatoa hiyo energy tena ambayo ndio unazungusha motor inayotoa umeme unaowasha taa. Mfano mzuri ni saa ya mkononi unavyoijaza ufunguo.., usipoijaza basi itasimama.. Kwahiyo hii taa inabadilisha Mechanical Energy (kubonyeza) kwenda kwenye Electrical Energy
     
  9. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu duka lako halina Jina?
     
  10. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    alafu pale Samaki kuna vituo viwili in each side of the road. Bora useme duka lako liko upande gani na kama lina Jina
     
  11. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    this is a nice product,hasa vijijini,how many cycles do u have to crank kupata hiyo 2hrs of linght.
    Je bei ya jumla ni kiasi gani??
     
  12. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu mzalendo.
    Hii teknolojia ni nzuri sana kwa vijijini. Inaweza kusaidia savings kwa kiasi kikubwa sana. Inabidi ku-crank kwa muda wa dk 1(assuming 1sec=1cycle) ili uweze kupata huo mwanga wa masaa 2. Kwa biashara zaidi, tafadhali wasiliana nasi kwa namba hizo hapo chini au tutembelee dukani kwetu mbezi beach samaki. Utaona bango kubwa tu limeandikwa TAA YA AJABU na maelezo yake INAPATIKANA HAPA! Karibu sana Mzalendo.
     
  13. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu 66,
    Duka letu lipo upande wa chini. Yaani kama unatokea mjini kuelekea tegeta ni upande wa kulia na kama unatokea tegeta kuelekea mjini ni upande wa kushoto. Lipo upande wa kituo cha daladala kama unatokea tegeta. Angalia duka lenye sign iliyoandikwa TAA YA AJABU. Karibu sana!
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Ahaaaa yani mtu anasahau kabisa maswala ya msingi kwa ajiri yakutangaza biashara yake!!akiliimemhama!!!
     
  15. b

    bakarikazinja Senior Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    du kaka tunashukuru kwa kuwasaidia wanajamii maana atauwandikaji wa thread umepungua kwasababu
     
  16. n

    ndeletso Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo hii taa unkishabonyeza mara moja ni basi mpaka kesho yake na baada ya masaa mawili diyo basi au unafanyaje tena ili uendelee lupata mwanga




     
  17. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    After 2 hours unatupa we umjui mchina hahahaaa
     
  18. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Life span yake ni muda gani?
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu not necessarily kama product imetengenezwa vizuri inaweza ikadumu..., taa hazitumii voltage nyingi zi unajua hata motor ya baiskeli inavyowashwa kwa kuzungusha tairi..., sasa hapa ni kwamba hii taa inao uwezo wa kutunza hiyo energy ili itumike polepole
     
  20. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh! kweli kufa kufaana, sasa elfu 15,000 ndio bei ya kuuzia au ya kuanzia? hii labda itapunguza punguza machungu ya kukatiwa umeme wiki nzima asubuhi mpaka saa 5 usiku....huku wadanganyika wakiwa kimyaaa.
     
Loading...