Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taa Nesco katika picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Columbus, Feb 21, 2011.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kutokana na mikasa inayolikuta taifa letu kwa sasa naomba kuwasilisha, hivi kweli mainjinia wa Taa Nesco wanaruhusu kitu hiki kufanyika? hivi hawa wanastahili kulipwa kwa kazi waliyokamilisha? mimi sio injinia naomba wenye proffessional zao wanijuze na wahusika warekebishe nchi nzima kabla hatujapatwa na mengine.
     

    Attached Files:

  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Serikali itarekebisha mpaka Wafe Watu kibao uleeeeeeeeeeeeeeee
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya ni mabomu mengine lakini serikali hailioni hili.....
    Ipo siku yatasambaratisha watu ndo serikali itaamka usingizini...
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tuyasubili tu yalipuke kwa kuwa hiyo ndiyo kawaida yetu!!
     
  5. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....yani sijui mpaka majanga yatokee!!!
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii kweli ni hatari, hv wahusika wanakuwa wanawaza nini kichwani mwao wakiona hali hii?
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimepata jibu ya hili " Haya ni matokeo ya ajira za kupeana ndio maana tija imeshuka nchi hii, wasimamizi wanashindwa kuwawajibisha jamaa zao, watoto wa rafiki zao" jamani hili nalo tulizingatie katika marekebisho ya katiba .Ndugunaizesheni inatumaliza nchi hii.
     
  8. p

    pat john JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Transfoma ya mitaani inatushinda kuiweka sawa. Watu wanataka umeme wa nyuklia. Tutasalia kweli au ya Hiroshima? Bongo hiyo, kila kitu kibongobongo.
     
Loading...