Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taa izimwe isizimwe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Mar 9, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukifika wakati wa chakula cha usiku, wapo baadhi ya watu lazima taa izimwe,je ni aibu? au kuogopa kupigwa chabo? amini usiamini wapo wapenzi( si wanandoa)
    ambao hadi leo hawajuani mwenzie yupo vipi. japo kila siku wanavunja amri ya saba.Tena sio kuzima taa tu ila pamoja na kuzima taa bado mnajifunika shuka gubigubi, mwe? wewe mwana JF unasemaje taa izimwe? isizimwe?
     
  2. s

    sinani Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    utamu na raha ya chakula ukione wakati unakila,ukione kinafananaje..kula gizani ndo mwanzo wa kula visivyoliwa jamani
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Isizimwe!

    Mara nyingi wanaopenda giza ni kwa sababu ya kutojiamini tu! Kitendo cha kuzima taa kinafanya sense moja isishiriki katika 'maakuli' na pia kama ni mtu usiyemfahamu unaweza kujikuta unakula visivyolika au kwenye mazingira machafu.
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    dah ngoja nicheke tu.....
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Utakulaje GIZANI? chakula kikiingia inzi nje? utamu wa chakula kiwe kwenye mwanga bwana six senses zote zishiriki kuthibitisha ladha ya mlo uliopo mbele yako. Maana hata ukinawa kabla ya kula hutaona km mikono ilikuwa misafi, sasa waweza kuchachusha msosi bureee. TAA ISIZIMWEEEEEE
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Kula gizani tena eh!?? unaweza kulishwa hata visivyoliwa...unadhani ni nyama kumbe....!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    taa isizimwe...thats it
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Mshiki umeshakua kumbe! Safi sana!
     
  9. K

    Kalimwage Member

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taa izimwe, mwulizeni Pearl
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani mbona kuna taa maalum kwa ajili ya chumba cha chakula ?
    Gizani mmh hapana
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SUBSTANTIATE please!
     
  12. Sydney

    Sydney Senior Member

    #12
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, mimi mwenzenu namuunga mkono FL1 maana ni kweli kuna taa maalumu za muda wa chakula, mambo ya gizani yanatoka wapi? Kama ni kijijini sawa, nako koroboi unaiweka mwanga mdogo, yaani unapunguza kiasi, lakini giza kabisa haliniingii akilini, kwani chakula mmeiba??
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Isizimwe........
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    ukiona mtu analazimisha izimwe kimbia ufe...kuna watu wagonjwa unakuta mashine imechanua kama cauliflower sasa huyo atakubali uwashe taa na anataka kula mzigo?
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    teh teh, binafsi napenda dim light nyeupe au ya pink! Au kama vipi nawashaga mshumaa! Sipendi gizani! Hakuna sababu ya kujifunika!
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    xactly.....sio kuwasha mitaa ka unashona kwa sindabo ya mkono vile khaaaaa!!! hata hayo mahanjamu yanakujaje hapo....
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    :) that is my Pape
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    na taa kuwaka kaa jua la mchana HAPANA...maana nyumba za uswazi taa juu ya kitanda, ukitizama juu waweza umia.

    iwashwe ile ya bedside, au ya juu lakini mwanga mdogo kidogo.....its more romantic anyway .....just sayin
     
  19. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #19
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Duu,hiyo kali kama kuna wanandoa wasiojuana tena...i dont think kama hii kitu ni kweli.
     
  20. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Well said.., zaidi ya kuzima taa na kujifunika gubigubi, mlango unakuwa umetiwa kufuli, mapazia yote yameshushwa na wahusika wananong'ona kwa kasauti ka chiniiii wakati ni usiku na watu wote wamelala.,eti jamani nashindwa kuelewa wat's wrong with hii dinner, kwanini kufanya siri hivi wakati mimba ikiingia inakuwa ni kama tangazo kwa ulimwengu wote kuwa umeduu.
     
Loading...