Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T xxx ccm, t xxx cdm, t xxx cuf, t xxx cck........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chitambikwa, Aug 30, 2012.

  1. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    T 000 CCM
    T 000 CDM
    T 000 CCK
    T 000 CUF.

    Mtu mmoja amekataa usajiri wa gari lake baada ya kupewa namba T xxx CCM akidai kuwa inamdhalilisha. Ameomba abadilishiwe au atasubiri mpaka hiyo CCM itakapoisha.


    Nadhani vyama vya siasa vingeomba 'number' hizi ili kupunguza bugudha na mfadhaiko kwa wapenzi na wanasiasa wao.
    Binafsi siwezi nami kupokea plate number ya ya chama ambacho ni hasimu wangu.
    kwa kuwa ccm wamezubaa na namba T 000 ccm zikagawiwa hovyo basi vyama vingine vijaribu kuomba
     
  2. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nape lazima apate CCJ kama mwanzilishi.
     
  3. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    amini usiamini juzi mtaani maeneo ya k/nyama nimekutana na t cck
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mie nasubiria T 000 SAU
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,159
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Zishapita hizo sasa sasa ipo CCK inaelekea CCM.
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    utasubiri sana...
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    think of ni miaka kama 6 tu imepita toka A zianze na sasa ni ni c so S haiko mbali kiivyo ni kama miaka 12 tena ijayo.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mambo yote TxxCDM 2015 hiyoooooooooooooooooo
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kumbe ADC ishapita??
     
  10. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "C" hakika ina mambo!
     
Loading...