Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T-shirts za Jambo Forums (na zile za jamii Forums ?)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichuguu, Jul 24, 2012.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Mwaka 2007 nilipata T-Shirt ya Jamboforums bila malipo (nadhani kwa vile Jamboforums ilibadilishwa kuwa jamii Forums); bado naamini nina deni linalotokana na gharama za ile T-shirt, na nitalilipa au nimeshaanza kulilipa kivyakevyake.

    Nia yangu kuandika thread hii ni kuwa jana nilikuwa Tel Aviv ambako nilishangaa sana kukutana na myahudi mmoja amevaa T-Shirt ya JamboForms kama ile ya kwangu, ingawa ya kwake ilionekeana kuchoka kidogo labda kwa vile mimi huwa siitumii mara kwa mara hii yangu. Nilitaka kumpiga picha ila nikaogopa kwa sababu eneo lile watu hawaaminiani, anaweza kusema mimi na agent wa hamas nikabinywa bila hatia yoyote. Ila bado najiuliza sana huyu jamaa na ile Tshirt ya JamboForums kulikoni? Sina uhakika kama maandishi yake yalikuwa ni nyuzi au yalikuwa ni ya wino kwa sabau sikuweza kumkaribia sana wakati tukiwa kwenye basi. Baada kufika mwishs wa safari nilijaribu kumsemesha ikawa hata kiingereza hajui, halafu akawa kama anatajitahidi kunikwepa, na mimi nikaamua kuachana naye.

    Baada ya taarifa hiyo interesting, ninauliza tena, je zile T-Shirts za JamiiForums ziliishia wapi? Sisi wakongwe wa JF tunazitaka; angalau ziwe kwenye mikoba yetu tusije tukaziona na wayahudi na kubaki midomo wazi tena.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nadhani hilo swala la kupatikana kwa hizo T shirt limewashinda kabisa viongozi/mods wa jf. Wamebaki kuwapiga watu ban na kusahau kabisa ahadi ya kutupatia T shirt walizotuahidi!
     
  3. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Natamani niwe nayo nivae kitaa,hebu mods fanyia kazi zipatikane nchi nzima
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Na mimi nazihitaji kama tulivyo yaani mimi na familiya yangu.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...