Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T-shirt za ccm dhaifu zanikosha......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by king ndeshi, Sep 7, 2012.

  1. k

    king ndeshi Senior Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanamkeka napenda kuileta hii kwanu sababu namekumbana na ujasiri wa kuigwa,nilikuwa nakatiza mitaa ya hapa barabara ya sita dodoma naelekea upande wa mashariki ambapo kuna jengo la CCM makao makuu,nikamkuta jamaa 1 akiwa kwenye mlango wa kutokea jengo la ccm katupia flana ya kijani,imemkaa poa. kitu cha kwanza kuja kichwan huyu kijana gani ambaye ukombozi unampita kwa kasi kiwango hichi,nikataka kujua imeandikwa nini coz niliona maandishi kwa mbele,kusogea karibu
    ...la haulaa, inasomeka CCM DHAIFU....
     
  2. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Safi sana ukiweza kumuona au kumfata mpe elfu 50. Halafu ni pm nikurejeshee.
     
  3. l

    lweganwa b Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh............................................................?
     
  4. a

    abby Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mie nitamuongezea hapo elfu 20 hahahahahahahahaah
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Lete picha mkuu ili tumtunuku kwa sababu ameivalia jikoni kunakopikwa sumu
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anawaridhisha kwa kuivaa tisheti ya kijani na wao kwa umbumbu wao hawajui kama anawang'ong'a pambaf zao.
     
  7. awp

    awp JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    apewe big up
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kafanya kama mimi!
     
  9. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Te te teeeh.! Nina hofu na chombo cha habari
     
  10. M

    Mgengeli Senior Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama zinapatikana PM please
     
Loading...