Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T shirt ya CCM nusura imtoe roho mgambo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wababa, Nov 7, 2011.

  1. W

    Wababa Senior Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa mmoja mkazi wa jiji hili la mwanza anaesadikika na mgambo wa jiji nusura juzi wamtoe roho wakazi wa mtaa wa makoroboi baada ya mgambo huyo kuanza kukusanya bidhaa za wamachinga zilizokua pembezoni mwa barabara, chinga alikusanyiwa bidhaa zake walipoanza kukunjana na hapo hapo ndipo ilipogundulika tshirt aliyoivalia ndani ilikua ni ya chama cha mapinduzi, wamachinga wote waliungana na kutoa kichapo heavy kwa askari huyo ambae hana maslahi, huku wenzake watano wakimuacha kwenye mataa baada ya kuona moto wa petrol umewaka, pona pona yake ni vijana wawili wadogo wa jwtz walitokea upande wa pili na kumwombea radhi kwa watu hao waliokua wamejaa sumu...! Kutoka mwanza
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mtoa tatizo ni T - Shirt au kukusanya mali za Machinga? Hebu fafanua?
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Walimuonea tuu, huyo jamaa ni masikini kama masikini wengine wowote wanaovalishwa Tshirt na CCM wakati wa kampeni, mimi nadhani kupokea hizo Tshirt siyo kosa labda kosa kama alikiuka taratibu zozote katika kukusanya hivyo vitu. Mbona hata mimi October niligawiwa Tshirt na CCM lakini nilipokumbuka sina kitu cha kufutia gari langu niliichukua tuu na huwa natembea nayo inanisaidia sana kufutia vumbi, je siku nikisababisha ajari mtaani nitaadhibiwa kwasababu kwenye gari kuna Tshirt ya CCM???
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hahahaaa, mwanza bana, sasa mgambo kakosa t-shet mpaka avae magamba, safi sana
     
  5. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,274
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    hizo tshirt ni mikosi ni za kuacha
     
  6. W

    Wababa Senior Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo lilowatia wamachinga hasira ni mgambo huyo kukusanya vifaa vyao kwa nguvu, na ndiyo walipoanza kukunjana ikagundulika afande ana gamba ndani ya jezi yake, ndiyn wamachinga mzuka ukawapanda kabisa.
     
  7. W

    Wababa Senior Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata darasani inaelekea ulikua kilaza wewe, nini ambacho hujaelewa hapo?!
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mwanza=Arusha!!Miji ya mapinduzi Tanzania
     
  9. W

    Wababa Senior Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama ni maskini lazima asome alama za nyakati bhana, ccm imewafanya watu kuwa na maisha magumu kila kona ya tz, tena unapofanya kosa huku umevaa tsht au kofia, ndiyo kwanza unawajaza sumu watu,
     
  10. W

    Wababa Senior Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo sasa,
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    kuna mada imeanzishwa kule kuwa CCM siku hizi imekuwa tusi, labda jamaa walidhani huyo mgambo kawatukana kwa kuwavalia T-shirt ya tusi
     
  12. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi saaaaaaaaaaaaana. Piga tu hao mafisadi. Hata mimi nikikutana na **** limevaa tshirt ya ccm usiku kwenye anga zangu lazima nimkwide tu na tshirt nachanachana. Komesha ujinga huo.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    wamezidi kusumbua watu ngoja akome!
     
  14. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Umesahau Mbeya nanii alipodundwa mawe aisee
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Kuwa CCM ni laana, wenye akili jichomoeni huko.
     
  16. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siku hizi hata watoto wa shule wanazikimbia hawazitaki kabisa. Yalikuwa yanavaliwa na akina mama hata hao siku hizi wanaziogopa kama ukoma wanasema sijuo zinaambukiza ugonjwa wa kuzomewa na kuanguka kama bosi wao.
     
  17. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    teh teh teh! siku nyingie hatorudia tena nahisi kuanzia alipopata hicho kichapo akiona t-shirt ya magamba anaweweseka na kutoka mbio!!!
    pole sana kwa kipigo ila ukumbuke vya dezo vinauwa.... t-shirt ulipewa bure imakugarimu ndugu yangu
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    duh, sasa hayo magonjwa naskia dawa yake ndio mkong'oto toka kwa wananchi na vidonge vinavyoitwa CDM unatakiwa upate kimoja kutwa mara tano kwa miaka mitatu
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    elimu inapaswa itolewe msvazi ya ya kuvaa mtumishi wa umma hasa unapokuwa ktk shughuri za kiserikali
     
  20. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si uongo,ni kweli kichapo kilitembea,akasaidiwa.Nikiona neno sisiem kwa Mwanza,nahisi kichefuchefu,kutapika.Na nitakwenda kaburini bila kuipa sisiem kura yangu.Siiipendi,siitaki,siifeel,siitamani.....Uuuuuuwi! Uuuuuuuwi!
    Uuuuuuuuuuuuuuwi
     
Loading...