Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T-marc organization

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Rev J, Jan 9, 2012.

  1. R

    Rev J Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wa forum,naomba kujuzwa kama kuna mwenye taarifa juu ya shirika la T-MARC walitoa nafasi za kazi za muda mfupi wa miezi 3,naomba kufahamishwa kuwa wamefikia wapi ktk mchakato wao.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wameshaajiri
     
  3. T

    Tekenya Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameita watu lini? au hizi nafas zinazotangazwa ni geresha? kigogo uko serious?
     
  4. T

    TAZARA CLUB Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2007
    Messages: 36
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    NDUGU YANGU NAFASI BADO HATA SHORTLISTING HAIJAFANYIKA. KUMBUKA DEADLINE ILIKUWA 16/12/11 WEEK MOJA BAADAE IKIWA NI WEEK YA MAANDALIZI YA XMAS, kwa hiyo wadau wengi walikuwa wako likizo......bila shaka kuanzia week hii kazi ya uchambuzi itaanza
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tayari muda tu watu wameanza kazi wiki ya mwisho ya december kaka..yaani watu wameshasaini kandarasi ....
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we unaelewa unachoongea au unabwabwaja tu...mi ndo HRM hapa sasa unataka kufanyia shortlisting watu kwenye bar yako au
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Makubwa
     
  8. s

    sinzaboy Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hahaha
     
  9. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    u dont deserve kuwa HR.., hata kama ungekuwa HR usingethubutu kutoa kauli kama hiyo jukwaan kweupeei......, kweli fani ya u ' HR' imeingiliwa.... damn ....!
     
  10. K

    Kajole JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    khaaaaa,napitiliza ccmami hata kdogo
     
  11. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna rafiki yangu jana ndo kapigiwa aende kwenye interviw. Hii habari yangu ni ya uhakika ila sina evidence ya kuwawekea lakini km mtu uliomba unaweza ukatafuta namba yao halafu ukawadanganya ulikuwa haupatikani kwa muda mrefu sasa unataka kujua km washaita watu utakuwa umepata majibu
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we ndo ***** akili zenyewe hamna mnasumbua watu tu hapa kuuliza uliza..si uwatumie email kuwauliza...uza hata chipsi sio lazima ukae ofisini ndo uone una kazi
     
  13. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,772
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mdau mi nimeitwa interview ni kesho saa 8 mchana, jaribu kuwasiliana nao
     
Loading...