Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T.I.O.B Members

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Fabolous, Feb 18, 2012.

  1. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Nimejiunga na TIOB (Tanzania Institute of Bankers) hivi karibuni nategemea kufanya mitihani mwezi May mwaka huu naomba Great Thinkers ambao ni wanachama wa TIOB au wale waliopitia hii mitihani mbinu za kufaulu vizuri. natanguliza shukrani.
     
Loading...