Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T.H.T wapata deal ya kushiriki American Idol...yoo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Greater thinker, Nov 11, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Baada ya kushiriki katka sherehe ya bibie Laula Bush na kupata kukutana na wadau mbalimbali..
    Wasaníi wa T.H.T wamepata bahati ya kushiriki kwenye mashindano makubwa kuliko yote dunian ya kusaka vipaji American Idol yanayoendeshwa na Simon Philemon Cowel...
    Ambapo kwa sasa Meneja wao bwana Ruge Mutahaba yupo kwenye mazungumzo na Simon Philemon Cowel katka mchakato huo wa mashndano hayo ambayo yamewatoa wasanii wakubwa km J.Lopez,John Legend,Janet Jackson n.k..
    Vilevile pia T.H.T wamepata fursa ya kwenda New York Marekan kila baada ya miez 6 wakiwa kama mabalozi wa Malaria wakiongozwa na balozi wao mkuu Farid kubanda a.k.a Fid Q...
    Hii ni taarifa nzur kwa watanzania wapenda burudani kwan tutajckia furaha kama Linah akiwa katka levo kam za J.JACKSON au J.Lopez..au barnaba kuwa km John Legend...yoo
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Teh teh ndoto za mrisho ngasa zimeibuka kwa style nyingne bora samata na tp mazembe .kumbuka nothing can start from the top.wakitaka mafanikio waanzie kwenye mashindano ndani ya afrika watafika mbali uko ni kuuza nyago
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Negro please..nikiangalia face value naona hii kitu umejitungia. Hapanshaka.
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    barnaba anajua kiingereza??
     
  5. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mmm fiksi nyingine bana hv zinawasaidia nn ?

    Simon ana brand yake mpya, X factor na wala hayupo na hao Idol. Na sio kweli akina Janet J, au Jlo walipitia american idol....... !! Na Laula Bush ndiyo nani ?.....pambaf...

     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    khaaa kumbe mchakato mi nilijua wanaingia badilisha title bana weka ata tetesi sawa poster..
     
  7. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Asante sana mkuu, mara nyingi watu wanaibuka na kutuFeed mambo yasiyokuwepo..
     
  8. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Fake....anajiita great thinker wakati anashindwa kuelewa kuwa American Idol ni kwa Americans only...is THT americans?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    anacheza huyo... simon cowell yupo X-factor alishaondoka american idol
     
  10. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Simon cowell bado yupo American Idol acha kupotosha uma..Ngoja nikuwekee link ya you tube umuone simon mwnyewe akiongelea issue hiyo...yoo
     
  11. K

    Kalila JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na sauti zao za kubana acha kusifia ujinga ruge amewasaidia nini ngoja mwanaharakati sugu apambane watakula bata 2
     
  12. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama hujui kaa kimya mbung'o wee...bowman joe ni mmarekan yule?Alexandra?jane yung?kwel we kilaza.yoo
     
  13. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Keep hating..wenzio wanakula bata tu mkwanja walioingza walvopga show ya mke wa bush...ni mara 10 ya mshahara wa huyo Sugu wenu...yoo
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,793
    Trophy Points: 280
    Hao THT wabaguzi wamemuacha "star" wao wa ku "dance" kwa ajili ya jina lake tu. Na yeye nikatika vijana waanzilishi wa hicho kikundi na ni "talented" hakuna ubishi. Na wanaokijuwa hicho kikundi wanaposoma hapa wanaelewa ni nani nnae muongelea.
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    huyu dogo hana ajualo zaidi ya tetesi na kujifanya mkali!mbaya zaidi anajaribu kucopy swagga za watu kisa figganigga kala shavu kwa neno mia kwa kila mwisho wa sentensi nacho kinataka kuibuka eti kila mwisho wa sentence..yoo!mshamba hujulikana hata kwa maandishi!
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Achana na dogo anacheza huyu.
    Cowell au Peirs Morgan hawa ni very arrogant Briton kwene showbiz na huyu mzushi alieleta hizi nyepesnyepes kutoka radio mbao za Kwa Mtogole inaonekana hajui hata high standards za hawa jamaa. Sidhani kaa mtu kaa Cowell anaeza akaallocate hata dk 1 kusikiza ofa feki za mapromota feki wa hao talentless THT..lolz
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Unaangalia ya mwaka huu au mwaka jana?? thanks

    Nijuavyo mimi Simon is an x-factor judge na jana amepeleka all his three artistes to the next phase together with Nicole and LA Reid, Paula Abdul lost one group

    Thanks anyway for following the link below

    http://www.americanidol.com/about/judges/
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ...........and his name is great thinker... i would call the dude great stinker
     
  19. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha haaa watu kwa uzushi unadhani Amercan idol BSS eeeh. Unadhani Simon ni yule Madam Rita anaeingia kalewa ovyo.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dogo bado adolescence inasumbua
     
Loading...