Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T-girls utata mtupu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by simplemind, May 13, 2011.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,784
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Kawaida binadamu kijinsia ni aidha mwanaume au mwanamke.Hawa T girls (majina mengine shemales,Transvestites,Transgender,Transsexual,crossdresser ,sluts with nuts,dolls with balls etc )tuwaweke kundi lipi ie gender identity yao is it male or female ?
    Je sexual orientation ya T girls is it gay,bisexual au heterosexual?Hawa shemales wapo katika jamii za kiafrika ua wapo jamii za "weupe" tu?Watalaam wa mahusiano na jamii tupeni mwangaza kwa hili.
     
Loading...